Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Màn hình nguồn ánh sáng điểm LED P100 Màn hình quảng cáo đầy màu Dmx512 Kiểm soát SMD3535
| chíp dẫn: | SMD3535 |
|---|---|
| chức năng hiển thị: | Băng hình |
| số lượng LED: | Có thể tùy chỉnh |
Đèn đèn LED ngoài trời RGB lập trình Pixel Light 53mm 2W DC12V Cho công viên giải trí
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 53*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
Ngoài trời Trendy IP67 màn hình lưới LED SMD3535 Nguồn ánh sáng điểm với khoảng cách trung tâm 20mm
| Usage: | Indoor/Outdoor |
|---|---|
| Khoảng cách trung tâm: | 20 mm |
| Display Function: | Video |
Màn hình lưới LED 20mm chống nước vĩnh viễn cho quảng cáo ngoài trời
| Luminous Angle: | 160° |
|---|---|
| Chip Color: | FULL COLOR |
| Application: | indoor and outdoor |
Miracle Bean SMD Red Green Blue Blue Yellow Warm White Single Color Chống nước IP67 9mm 12v Led Pixel Light
| Nhiệt độ màu (cct): | 3500K (Trắng ấm) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC 12V |
| Đường kính: | 9mm |
Độ sáng 9mm Đèn LED Pixel chống nước ngoài trời với bảo vệ IP67
| tên sản phẩm: | XH-HD0901MY12 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 9mm |
| Quyền lực: | 0,2W |
Đèn LED điểm IP67 tùy chỉnh 2W 24V 40mm SMD3535 RGBW ngoài trời
| tên sản phẩm: | XH-K4006P24 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Kích thước: | 40MM |
Miracle Bean 12mm LED Pixel Light RGB Chống nước IP67 0.3W 5V
| tên sản phẩm: | XH-HD1201P05 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước: | 12mm |
Miracle Bean 12mm RGB LED Pixel cho chữ ký Chống nước IP67 0,3W 5V
| tên sản phẩm: | XH-MD1201P05 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Kích thước: | 12mm |
Ánh sáng điểm ảnh LED 12MM chống nước ngoài trời IP67 0,3W 5V RGB
| tên sản phẩm: | XH-HD1201S05 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước: | 12mm |

