Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Màu Đen IC DMX512 12MM Led Pixel, RGB F8 DC05V mô đun LED không thấm nước
| Điện áp đầu vào: | DC05V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.3W |
| Nguồn Lighing: | Epistar |
12MM IP67 0.3W RGB đầy đủ Màu Độ sáng cao Đèn LED Pixel ngoài trời
| Sức mạnh: | 0.3W |
|---|---|
| Nguồn Lighing: | Epistar |
| màu sắc: | RGB |
Miracle Bean 12mm LED Pixel Light Chống thấm nước IP67 0,3W 12V
| Điện áp đầu vào(v): | 12v |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP67 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
Đèn LED pixel không thấm nước Miracle Bean RGB 12MM ngoài trời 0,3W DC5V
| Model: | XH-HD1201S05 |
|---|---|
| Power: | 0.3W |
| Emitting Color: | RGB |
RGB 0.75W DC12V Pixel Light 25mm LED Point Light Source với tuổi thọ 30000 giờ
| dòng sản phẩm: | XH-H2503P12 V7.0 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Sức mạnh: | 0,75W |
IP67 LED Pixel Light Source 0.75W DC12V 30MM RGB Cho trang trí ngoài trời / Quảng cáo
| Tên sản phẩm: | H3003M12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 17MM |
| Năng lượng đèn: | 0,6W |
IP67 LED Pixel Cho Quảng cáo RGB 1W DC15V 40MM DMX512 LED Point Pixel Light Source
| Tên sản phẩm: | H4004P15 |
|---|---|
| Kích thước: | 40 * 17,7MM |
| Năng lượng đèn: | 1W |
Thiết kế ngoài trời IP67 RGB LED Pixel 1.5W DC24V 40MM Point Pixel Light Source
| Tên sản phẩm: | H4006P24 |
|---|---|
| Kích thước: | 40 * 17,7MM |
| Năng lượng đèn: | 1,5W |
50PCS LED Pixel Module RGB Màu 12mm Square LED Pixel Light
| dòng sản phẩm: | XH-MD1201P05 ((RGB) |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Sức mạnh: | 0,3W |
Ánh sáng ngoài trời Quảng trường kỹ thuật số RGB LED Pixel 0.3W 12mm DC12V 50pcs A String
| Tên sản phẩm: | XH-MD1201P12 |
|---|---|
| Kích thước: | 12*H19.5MM |
| Năng lượng đèn: | 0,3W |

