Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Chip Watt Epson 0,3 Watt IP67 12MM Led Pixel Light, mô đun LED không thấm nước
| Sức mạnh: | 0.3W |
|---|---|
| Nguồn Lighing: | Epistar |
| màu sắc: | RGB |
Đèn LED Pixel 12mm RGB ngoài trời Chống thấm nước IP67 0,3W 12V
| tên sản phẩm: | XH-HD1201P12 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước: | 12mm |
IP67 LED Pixel Dots màu đơn 0.6W DC12V 30MM Đèn điểm LED Cho quảng cáo
| Tên sản phẩm: | H3003M12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 17MM |
| Năng lượng đèn: | 0,6W |
Ánh sáng Pixel LED Phía ngoài 12mm DC5V RGB Full Color 0.3W Cho quảng cáo
| Tên sản phẩm: | XH-MD1201P05 |
|---|---|
| Kích thước: | 12*H19.5MM |
| Năng lượng đèn: | 0,3W |
DC5V 12V Square LED Pixel Light DMX512 RGBW Full Color 12mm 0.3W Small Point Light
| Tên sản phẩm: | XH-MD1201P05/12 |
|---|---|
| Kích thước: | 12*H19.5MM |
| Năng lượng đèn: | 0,3W |
Trang trí ngoài trời Đèn vĩnh cửu RGB 30mm Đèn điểm LED Nguồn ánh sáng DC12V 0.75W Đèn Pixel LED
| Tên sản phẩm: | G3003P12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 13,8mm |
| Năng lượng đèn: | 0,75W |
Công nghiệp ngoài trời LED Pixel Dots Đơn màu 0.6W DC12V 30MM Đèn điểm LED Cho quảng cáo
| Tên sản phẩm: | H3003M12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 17MM |
| Năng lượng đèn: | 0,6W |
SMD5050 DMX512 Control LED Point Light Source Mesh Screen cho quảng cáo ngoài trời
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Màu chip: | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng: | quảng cáo |
Màn hình nguồn ánh sáng điểm LED P100 Màn hình quảng cáo đầy màu Dmx512 Kiểm soát SMD3535
| chíp dẫn: | SMD3535 |
|---|---|
| chức năng hiển thị: | Băng hình |
| số lượng LED: | Có thể tùy chỉnh |
Đèn đèn LED ngoài trời RGB lập trình Pixel Light 53mm 2W DC12V Cho công viên giải trí
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 53*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |

