Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Màn hình lưới pin LED ngoài trời P50 chống nước Màn hình lưới LED linh hoạt cho quảng cáo
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P50 |
|---|---|
| Kích thước: | 12mm |
| Điện áp: | DC12V |
Giải trí dẫn Pixel 3 Điểm 30mm Cabochon Đèn Carnival Công viên Thiết bị đi xe đèn
| Tên sản phẩm: | XH-D30S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30*18mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |
RGB ngoài trời 25 * 34mm LED Point Light Source 0.3W Với tuổi thọ 30000 giờ
| Mô hình sản phẩm: | XH-H2501P |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Sức mạnh: | 0,3W |
50mm Led Point Giáng sinh Holiday Bars bóng đèn ngoài trời Profile kênh IP67 chống nước LED Pixel Light
| Mô-đun sản phẩm: | XH-H5010P24(RGB+W)-B1a |
|---|---|
| Kích thước: | 50*12mm |
| Sức mạnh: | 2W |
Độ sáng cao DC12V Đèn LED pixel ngoài trời một màu IP67 SMD2025
| tên sản phẩm: | XH-HD0901MR12 |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 9mm |
| Quyền lực: | 0,2W |
Đèn LED điểm Miracle Bean Tùy chỉnh IP67 1.2W 24V 50mm SMD3535 Ngoài trời
| tên sản phẩm: | XH-H5006M24 |
|---|---|
| Màu sắc: | R / G / B |
| Kích thước: | 50mm |
Đèn LED điểm IP67 tùy chỉnh 0,6W 12V 30mm SMD3535 Màu đơn ngoài trời
| tên sản phẩm: | XH-K3003M12 |
|---|---|
| Màu sắc: | R / G / B |
| Kích thước: | 30mm |
12mm Adressable Pixel light Square Shape LED Pixel Modules Các mô-đun Pixel có hình vuông
| Sức mạnh: | 0,3W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 5V |
| Nhiệt độ màu: | RGB |
Hemisphere Opal Mask 53mm Led Amusement Light DC12V 2W Amusement Led Pixel Light Không thấm nước
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 53*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |

