Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
12mm Adressable Pixel light Square Shape LED Pixel Modules Các mô-đun Pixel có hình vuông
| Sức mạnh: | 0,3W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 5V |
| Nhiệt độ màu: | RGB |
Hemisphere Opal Mask 53mm Led Amusement Light DC12V 2W Amusement Led Pixel Light Không thấm nước
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 53*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
DC5V LED Pixel Light , Programmable 8mm Staw HatLED Channel Letter
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
Ứng dụng tùy chỉnh Miracle Bean IP67 ngoài trời chống nước P100 Pixel 30mm DMX512 RGB LED Net Screen Video Display
| tên sản phẩm: | XH-G3003 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| trọng lượng sản phẩm: | 2,6kg/m² |
P50 Pixel Mesh Led Screen Display IP67 SMD3535 DC12V 80W RGB LED Net Screen
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kiểm soát: | DMX512 |
80W RGB P100 LED Pixel Màng màn hình hiển thị IP67 Quảng cáo ngoài trời đèn điểm hiển thị
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kiểm soát: | DMX512 |
Đèn LED điểm ảnh hai mặt 12V có chứng nhận RoHS cho mái nhà cố định trong nhà thông minh ngoài trời
| Sản phẩm Nmae: | XH-H3004P12(RGB+W)-B1a |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1W |
| góc nhìn: | 120° |
Nguồn cung cấp điện áp Constellation về Điện áp LED Meanwell 1.6A 20W cho đèn LED Pixel Light
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Nguồn cung cấp điện áp không đổi 30 Watt 12VDC / DC 24V cho đèn LED Pixel
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Miracle Bean LED Smart Pixel SMD3535 Đèn LED điểm chống nước DC24V 3W
| tên sản phẩm: | XH-K5012P24(RGB)-A1b |
|---|---|
| dẫn nguồn: | SMD3535 |
| Kích cỡ: | 50 * 17,7mm |

