Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Miracle Bean Green 9mm Đèn pixel chống nước ngoài trời với IP67
| Product Name: | XH-HD0901MG12 |
|---|---|
| Size: | 9mm |
| Color: | Green |
Miracle Bean Led Point Pixel Light Ngoài trời DC12V IP67 0,3W Đủ màu RGB
| Model: | XH-G2001P126.1 |
|---|---|
| Power: | 0.3W |
| Emitting Color: | RGB |
Mật độ pixel của màn hình LED Mesh có thể tùy chỉnh
| Vật liệu: | máy tính |
|---|---|
| số lượng LED: | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃~+60℃ |
Đèn chống nước 25mm RGB SMD3535 0.3W Smart Pixel IP67 cho hiệu ứng chiếu sáng năng động
| Tên sản phẩm: | XH-H2501P12-C1a |
|---|---|
| Kích thước: | 25*15.1mm |
| Màu sắc: | RGB |
RGB Led Pixel 50mm Chiều kính IP67 Led Pixel Ánh sáng trang trí trong nhà ngoài trời chiếu sáng tòa nhà cầu
| Sản phẩm Nmae: | XH-H5006P24(RGBW)-B1a |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC24V |
| Power: | 2W |
DMX512 điều khiển SMD5050 màn hình hiển thị video lưới màu LED cho màn hình quảng cáo
| Khoảng cách trung tâm: | 83mm |
|---|---|
| Tuổi thọ: | ≥30.000 giờ |
| Màu chip: | Màu sắc đầy đủ |
Màn hình hiển thị lưới LED trang trí Giáng sinh với lớp bảo vệ IP67 và điều khiển từ xa
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Điều khiển từ xa, DMX512 |
| Hệ thống điều khiển: | DMX512 |
Màn hình lưới đèn LED có độ sáng điều chỉnh với điều khiển DMX512 và đèn điểm LED SMD3535 có thể tùy chỉnh
| Góc sáng: | 160° |
|---|---|
| Protection Class: | IP67 |
| Led Chip: | Taiwan Epistar |
Đèn LED điểm IP67 1.8W DC15V 40mm Smd3535 DMX512 3RGB + 3W Nguồn điểm điểm ảnh tín hiệu
| Tên sản phẩm: | XH-H4006P15V5.5 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 40 * 17,7MM |
| điện đèn: | 1,8w |
Đèn LED Pixel ngoài trời IP67 0,2W dành cho đèn chống nước 9mm DC12V
| tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,2W |
| làm việc Volt: | DC12V |

