Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Ứng dụng phổ biến LED Pixel Module RGB Color 12mm Square LED Pixel Light
| dòng sản phẩm: | XH-MD1201P05 ((RGB) |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Sức mạnh: | 0,3W |
Ánh sáng cao 9mm LED Pixel Light Chip kép IP67 0.2W 12V chống nước
| Màu sắc: | R/Y/W/WW/B/G/O |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12V |
| Thời gian làm việc (giờ): | 30000 |
9mm 50PCS LED Pixel Module RGB Màu 12mm Square LED Pixel Light
| Mô hình sản phẩm: | XH-MD1201P05 ((RGB) |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Sức mạnh: | 0,3W |
Đèn pin LED 0.2W với xếp hạng chống nước IP67
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MG12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
DC12V 9mm Nhà máy bán trực tiếp đèn pixel LED IP67 chống nước cho Led Quảng cáo biển hiệu đèn cây Giáng sinh
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MR12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Giá tốt IP67 chống nước LED Pixel Light DC12V 0.2 W với góc nhìn 160 ° và tuổi thọ 30 000 giờ
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Chất lượng tốt 9mm SMD2025 Một màu Digital LED Pixel Light trang trí Giáng sinh IP67 chống nước Ánh sáng
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Miracle Bean RGB 12MM Đèn sáng màu sắc LED Pixel Light ngoài trời 0.3W DC5V
| Mô hình: | XH-HD1201S05 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Phát ra màu sắc: | RGB |
Đèn đèn LED màu đơn DC12V 9MM 0.2W Đèn bảng quảng cáo LED sản xuất
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
12Mm DC05V IP67 rgb Mô-đun LED, đèn LED kỹ thuật số rgb LED 0,3 W Công suất
| Điện áp đầu vào: | DC05V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.3W |
| Nguồn Lighing: | Epistar |

