Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Màn hình LED lưới trong suốt trên kính, hiển thị đầy đủ màu sắc, trong nhà và ngoài trời, bảng quảng cáo điện tử LED
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
Đèn LED RGB công suất 0,1W chống nước Nhiệt độ lưu trữ -30℃ đến 80℃
| LED Quantity: | 1 |
|---|---|
| LED Type: | RGB |
| Weight: | 2g |
Đèn Pixel LED màu đơn 0.2W DC12V IP67 9mm ngoài trời chống nước Quảng cáo Đèn Pixel
| Tên sản phẩm: | XH-SMD09012 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
RGB dẫn đèn Pixel 0.3W DC5V IP67 12mm ngoài trời chống nước quảng cáo Pixel Light
| Tên sản phẩm: | XH-HD1201P05 |
|---|---|
| Kích thước: | 12mm |
| Điện áp: | DC5V |
TTL6898RGB đèn Pixel LED 0.3W DC5V 12V IP67 12mm ngoài trời chống nước quảng cáo đèn Pixel
| Tên sản phẩm: | XH-HD1201S05 |
|---|---|
| Kích thước: | 12mm |
| Điện áp: | DC5V/12V |
Đèn pin LED ngoài trời không thấm nước hình vuông 12mm Đèn Pixel Đèn đơn màu 0.3W DC12V
| dòng sản phẩm: | XH-MD1201MW12 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Điện áp: | DC12V |
IP67 12mm 5050 SMD LED DC5V RGB UCS1903 Square LED Pixel Light
| dòng sản phẩm: | MD1201P05 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Sức mạnh: | 0,3W |
12mm 0.3W DC12V Square LED Pixel Module Đèn chống nước ngoài đơn màu
| dòng sản phẩm: | XH-MD1201MW12 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Điện áp: | DC12V |
12mm DC5V RGBW DMX512 Square LED Pixel Light với bảo vệ IP67
| Mô hình sản phẩm: | XH-MD1201P05 ((RGBW) |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Sức mạnh: | 0,4W |
IP67 12mm 5050 SMD LED DC5V RGB UCS1903 Square LED Pixel Light
| Mô hình sản phẩm: | MD1201P05 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Sức mạnh: | 0,3W |

