Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Nguồn ánh sáng điểm LED ngoài trời 160° góc chùm 12V IP67 chống nước cho mái nhà
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃-60℃ |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt: | Đặt trên bề mặt |
| Kích thước: | 20 mm |
Quảng cáo Giáng sinh Màu sắc màn hình lưới LED IP67 ngoài trời chống nước và chống bụi
| Kích thước: | 25mm |
|---|---|
| Kiểm soát: | DMX512 |
| chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình lưới LED linh hoạt màu đầy đủ cho cài đặt treo và quảng cáo ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Sử dụng: | Màn hình quảng cáo ngoài trời |
| Cài đặt: | Lắp đặt treo |
Nguồn ánh sáng LED DC12V RGBW SMD5050 IP67 chống nước độ sáng cao 3cm cho tòa nhà ngoài trời
| vi mạch: | DMX512 |
|---|---|
| Chiều kính: | 30mm |
| Chứng nhận: | CE RoHS |
DMX512 SMD3535 Full Color RGB+W LED Point Light Source cho đèn trang trí
| Kiểu: | Epistar |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Sản phẩm: | đèn LED |
Đèn pha LED công suất cao 400W IP65 Đúc nhôm Matrial
| Góc chùm: | 8 ° 15 ° 25 ° 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° |
|---|---|
| Quyền lực: | 6W 9W 12W 18W 30w 50w 100w 150w. Vv |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40 ℃ -60 ℃ |
DC12V Silicon LED linh hoạt Dải đèn LED 6mm 8mm 10mm IP65 120Leds
| Đăng kí: | CẢNH QUAN, bảng hiệu / trang trí neon |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Màu sắc: | Trắng, xanh, vàng, đỏ, cam, xanh lá cây, tím, v.v. |
Đèn điểm PVC 9 cm Nguồn LED màu sắc và điều khiển SPI cho các ứng dụng cảnh quan
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy màu sắc |
| lớp IP: | IP67 |
Kích thước lớn 5W Epistar Chip 100mm RGB đèn LED điểm ánh sáng chống nước ngoài IP67 Với cơ thể PC
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |
Ánh sáng tòa nhà ngoài trời 5W RGB đèn LED điểm với thân máy tính IP67 và điện áp 24V
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |

