Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Bảng hiệu quảng cáo Led ngoài trời Smd 2835 DC 12V
| Điện áp làm việc: | PCB |
|---|---|
| Thương hiệu chip: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Đỏ / xanh / xanh / vàng / trắng |
3W Đèn chùm góc rộng Epistar SMD 3030 Dấu hiệu quảng cáo Led
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| màu phát quang: | trắng ấm / trắng tự nhiên / trắng mát |
| Nhiệt độ màu: | 2800-15000k |
SMD3535 DC24V 1.5W DMX LED Point Light cho mặt tiền tòa nhà
| Ứng dụng: | Trang trí chiếu sáng mặt tiền tòa nhà |
|---|---|
| Kích thước: | 50 cái / chuỗi |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
Màu RGB DC12V Màn hình lưới LED chống nước
| dòng sản phẩm: | XH-H3003P12 ((RGB) -P125 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 48W |
| vôn: | DC12V |
Màn hình màn hình LED linh hoạt DC12V IP67
| Tên sản phẩm: | XH-H2503-12 |
|---|---|
| dẫn nguồn: | SMD3535 |
| Kích thước: | 1000mm * 1000mm |
RGB LED Point Light 1W Epistar Chip 30mm RGB LED Point Light Không thấm nước ngoài IP67 với thân máy tính
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Chiều kính: | 30mm |
| Từ khóa: | Nguồn ánh sáng Pixel LED |
0.3W Epistar Chip 50mm RGB LED Point Light Không thấm nước ngoài IP67 với thân máy tính
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 50mm |
SMD 3535 RGB 100mm 24v ngoài trời RGB đèn LED điểm đèn giải trí LED
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |
Ánh sáng cảnh quan ngoài trời 100mm RGB LED Point Light 4W Epistar Chip chống nước IP67 Với thân máy tính
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Chiều kính: | 100mm |
| lớp IP: | IP67 |
Ánh sáng mái hiên thông minh RGBW APP điều khiển 36LED trang trí kỳ nghỉ IP67 chống nước LED Trọn vẹn ngoài trời mái hiên đèn
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Chiều kính: | 25mm |
| lớp IP: | IP67 |

