Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Độ sáng cao màu sắc SMD2121 5V độ thấm cao dẫn màn hình phim trong suốt
| Kiểu pixel: | P20 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Điện áp: | 5V |
Miracle Bean chất lượng cao DMX512 ip65 chống nước màu ngoài đèn LED tuyến tính
| Thời gian làm việc: | 30000H |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
24V 45M đèn LED đèn đá Giáng sinh Ánh sáng ngoài trời trang trí Giảm rèm LED Đèn dây vườn Đường phố
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Chiều kính: | 25mm |
| lớp IP: | IP67 |
IP67 lớp bảo vệ màn hình màn hình màn hình video lưới LED cho trang trí và quảng cáo tòa nhà
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kiểm soát: | DMX512 |
Màn hình LED cực mỏng P20 Màn hình LED minh bạch Quảng cáo Màn hình gắn tự dán
| Nhiệt độ màu: | RGB |
|---|---|
| thang màu xám: | 16bit |
| Điện áp đầu vào: | AC220-240V |
Pixel Pitch 16mm LED Màn hình phim trong suốt Mềm cho kính Đặt quảng cáo chơi
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Sử dụng: | Màn hình LED quảng cáo trong nhà |
| Từ khóa: | Biển hiệu kỹ thuật số Totem |
Màn hình lưới LED linh hoạt ngoài trời chống nước IP67 LED Video Mesh DMX512
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Ứng dụng: | màn hình led dạng lưới cho tòa nhà, trang trí phương tiện xây dựng |
Ánh sáng LED RGBW 24V có thể giảm độ sáng Giải pháp chiếu sáng Giáng sinh ngoài trời hoàn hảo
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| điều chỉnh độ sáng: | Vâng |
20mm RGBW đèn LED cửa sổ ánh sáng cho ngoài trời Giáng sinh và Halloween trang trí 30000 giờ tuổi thọ
| Quang thông: | 12lm |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
Không thấm nước P2.6-6.25 Màn hình màn hình video màu đầy đủ ngoài trời
| Protection Level: | IP65 |
|---|---|
| Chất liệu tủ: | Nhôm |
| Operation Temperature: | -20~+40 ºC |

