Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
100mm RGB đèn LED điểm ánh sáng 5W Epistar chip chống nước IP67 Với cơ thể PC Đối với tòa nhà ngoài trời vườn cảnh quan chiếu sáng
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |
Đèn điểm LED chống nước 24v đa bóng đèn cho mặt tiền DMX512 Độ sáng cao
| Ứng dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| Chiều kính: | 80mm |
góc chùm 120 độ đèn LED chống thấm nước đa bóng đèn cho mặt tiền DMX512 độ sáng cao
| Ứng dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| Chiều kính: | 80mm |
Đèn đèn LED vòng ngoài trời 9w với vật liệu nhôm đúc chết và bảo vệ IP65
| mẫu hệ: | Nhôm đúc |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ/xanh/xanh/màu vàng/màu trắng/màu trắng ấm/màu trắng tự nhiên |
| Bảo hành: | 2 năm |
Ngoài trời chống nước 50mm đường kính LED Điểm nguồn ánh sáng trang trí cảnh quan Giáng sinh Điểm đèn
| Loại mặt hàng: | Nguồn ánh sáng điểm |
|---|---|
| Phát ra màu sắc: | đơn sắc |
| Điểm: | Ánh sáng Pixel LED 50MM |
Đèn pha LED ngoài trời chống thấm nước 6W 9W 12W 18W 30w 50w 100w 150w 200w 300w 400w Rgb Đèn pha Led
| Chùm tia: | 8 ° 15 ° 25 ° 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° |
|---|---|
| Quyền lực: | 6W 9W 12W 18W 30w 50w 100w 150w. Vv |
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
Mô-đun Led công suất cao 160lm Smd2835 Dc12v 2w 170 Độ
| Nhiệt độ màu: | 6000K |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Mô-đun tiêm Led |
| Kích thước: | 44 * 32 * 9 |
Màn hình lưới LED thông minh toàn cảnh 3D ngoài trời chống nước Acrylic màn hình lưới tích hợp kiến trúc cảnh quan ánh sáng
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| lớp IP: | IP67 |
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
DMX điều khiển IP67 ngoài trời dẫn điểm ánh sáng màn hình lưới tường video
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Chiều kính: | 20 mm |
| lớp IP: | IP67 |
Ánh sáng mặt tiền tòa nhà ngoài trời P167 màn hình lưới rèm màn hình ngoài không thấm nước IP67 Không có đánh giá 1 đã bán
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Chiều kính: | 20 mm |
| lớp IP: | IP67 |

