Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Độ sáng cao tùy chỉnh đầy đủ màu sắc RGB P2.6 lưới lưới màn hình màn hình màn hình màn hình LED trong nhà
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Cabinet Material: | Aluminum |
| Operation Temperature: | -20~+40 ºC |
Trong nhà P2.6-6.25 màn hình lưới điện LED cho nền sân khấu màn hình quảng cáo
| kích thước tủ: | 1000mm * 1000mm |
|---|---|
| Sử dụng: | Trong nhà |
| chức năng hiển thị: | băng hình |
P2.6-6.25 Màn hình lưới LED tùy chỉnh ️ Thiết lập linh hoạt cho các sự kiện và không gian thương mại
| Sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
| Màu chip ống: | Màu sắc đầy đủ |
Màn hình quảng cáo kính P2.6 minh bạch màn hình màn hình mô-đun lưới cho màn hình LED ngoài trời SMD1921
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Chất liệu tủ: | Nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+40 ºC |
Bán nóng P2.6-6.25 Màn hình lưới điện LED tùy chỉnh
| Sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
| Màu chip ống: | Màu sắc đầy đủ |
Full Color High Brightness Digital Signage và Displays Quảng cáo màn hình LED
| Sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
| Màu chip ống: | Màu sắc đầy đủ |
Dấu hiệu quảng cáo không thấm nước theo tiêu chuẩn LED SMD2835 PCB Một màu được chiếu sáng
| Quyền lực: | 1W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
| Matrial: | MÁY TÍNH |
Đèn pha ngoài trời 3w 6w Nhiều góc chùm tia chống thấm IP65 Đèn chiếu sáng ngoài trời sân vườn
| Chùm tia: | 5 ° 10 ° 15 ° 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° |
|---|---|
| Quyền lực: | 3w / 6w |
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
Đèn LED lũ ngoài trời bằng nhôm 12 watt White Jade Square không thấm nước theo tiêu chuẩn IP65
| Chùm tia góc: | 8 ° 15 ° 25 ° 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° |
|---|---|
| Quyền lực: | 12W |
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
Đèn chiếu sáng ngoài trời IP65 đơn màu 20w công suất cao với nhiều góc chùm
| Chùm tia: | 8 ° 15 ° 25 ° 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W |
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |

