Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
SMD5050 IP67 RGB LED Mesh màn rèm đa năng cho các ứng dụng chiếu sáng khác nhau
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| phong cảnh ngoài trời: | IP67 |
| Chiều kính: | 30mm |
Sức mạnh vĩnh viễn 36LEDs RGBW APP điều khiển ngoài trời cửa sổ ánh sáng Cho trang trí vườn
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Chiều kính: | 25mm |
| lớp IP: | IP67 |
Màn hình lưới LED thông minh Panoramic 3D ngoài trời chống nước Acrylic tích hợp kiến trúc cảnh quan ánh sáng
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| lớp IP: | IP67 |
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
Màn hình lưới LED linh hoạt trọng lượng nhẹ Tòa nhà rèm ngoài trời cho biển báo kỹ thuật số và màn hình
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Sử dụng: | Màn hình quảng cáo ngoài trời |
| Cài đặt: | Lắp đặt treo |
Advertising Panel Indoor P4 Flexible Crystal Film Transparent LED Screen Display for Shopping Mall
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Màn hình LED quảng cáo trong nhà |
| Chức năng: | Hiển thị Video |
P6 LED Transparent Film Screen Ip67 Indoor Indoor Adhesive Flexible Led Crystal Screen Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Màn hình LED quảng cáo trong nhà |
| Chức năng: | Hiển thị Video |
P50 Màng màn hình cho cầu lớn linh hoạt màn hình LED Led bức tường rèm ngoài trời Led Mesh
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Chiều kính: | 20 mm |
Màn hình phim trong suốt Led Mesh ngoài trời chống nước LCD quảng cáo nội thất màn hình LED
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Chiều kính: | 30mm |
| lớp IP: | IP67 |
1W SMD2835 LED Module Waterproof IP65 DC24V cho quảng cáo biển báo
| Sức mạnh: | 1W |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | SPI |
| Đời sống: | 30000H |
Tiếp thị trực tiếp Có thể lập trình Kháng nước Quảng cáo biển báo Đèn đổi điểm màu sắc Đèn chiếu sáng Đường đi
| Ứng dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| Chiều kính: | 50mm |

