Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Áp dính độ minh bạch linh hoạt LED Film Màn hình mỏng Quảng cáo Video Wall P4 DC5V WE2121RGB 16bit
| Kích thước màn hình: | 4mm |
|---|---|
| Sử dụng: | Trong nhà |
| Các pixel: | 4mm |
Áp dính độ minh bạch linh hoạt LED Film Màn hình mỏng Quảng cáo Video Wall P6DC5V WE2121RGB 16bit
| Xếp hạng IP: | IP64 |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông: | bảng dữ liệu, Ảnh, Mô hình EDA/CAD, Khác |
| làm việc Volt: | DC5V |
2mm độ dày linh hoạt LED Transparent Film Screel P10 DC5V WE2121RGB 16bit
| Kiểu pixel: | P6 |
|---|---|
| Điểm: | Màn hình LED trong suốt |
| Trọng lượng mô-đun: | 4Kg/㎡ |
Dễ cài đặt màn hình phim trong suốt LED P10 DC5V WE2121RGB 16bit
| làm việc Volt: | DC5V |
|---|---|
| Quang thông: | Có thể tùy chỉnh |
| kích thước mô-đun: | 240*960 |
Màn hình phim trong suốt LED tùy chỉnh cho tường video quảng cáo P6DC5V WE1314RGB 16bit
| Phương tiện truyền thông: | bảng dữ liệu, Ảnh, Mô hình EDA/CAD, Khác |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC5V |
| Độ tương phản: | Cao |
Màn hình LED kính trong suốt linh hoạt Bức tường quảng cáo trong nhà Màn hình cửa sổ LED trong suốt
| Độ sáng: | 1500-2000cd/m2 |
|---|---|
| thang màu xám: | 16bit |
| Điện áp đầu vào: | AC220V-240V/220V |
Màn hình phim trong suốt LED tùy chỉnh Độ phân giải cao P6 DC5V WE1314 RGB Cho tường video quảng cáo
| Xếp hạng IP: | IP64 |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông: | bảng dữ liệu, Ảnh, Mô hình EDA/CAD, Khác |
| làm việc Volt: | DC5V |
P6 DC5V WE1314 RGB 16bit màn hình phim LED trong suốt cho quảng cáo màn hình tường video
| Ip Rating: | IP64 |
|---|---|
| Media: | datasheet, Photo, EDA/CAD Models, Other |
| Work Volt: | DC5V |
Độ sáng cao màu sắc SMD2121 5V độ thấm cao dẫn màn hình phim trong suốt
| Kiểu pixel: | P20 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Điện áp: | 5V |
Miracle Bean chất lượng cao DMX512 ip65 chống nước màu ngoài đèn LED tuyến tính
| Thời gian làm việc: | 30000H |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |

