Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Mờ P8 màn hình LED trong nhà màu đầy đủ màn hình LED thông minh linh hoạt
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 10000Dot/㎡ |
| cao độ pixel: | P8 |
Màn hình LED trong suốt siêu mỏng ngoài trời Màn hình LED trong suốt cho cửa sổ cửa hàng
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P6.25 |
P6.25 Màn hình màn hình LED trong suốt linh hoạt trong nhà Màn hình màn hình LED Super Slim dính mềm
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P6.25 |
Màn hình LED sợi mềm dính Màn hình LED mỏng dính cho kính
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 15625Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P8 |
RGB màu LED màn hình trong suốt ngoài trời màn hình LED trong suốt cho cửa sổ cửa hàng
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P6.25 |
Màn hình LED siêu mỏng PCB Board phim minh bạch linh hoạt P20 quảng cáo màn hình LED dễ cài đặt
| độ sáng: | 1500-2000cd/m2 |
|---|---|
| thang màu xám: | 16bit |
| Điện áp đầu vào: | AC220V-240V/220V |
Màn hình trong suốt có độ sáng cao cho cửa sổ thủy tinh P6.25 P8 P10 Màn hình LED trong nhà
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P6.25 |
P100 Cho thuê màn hình hiển thị LED DC12V SMD3535 màn hình lưới LED ngoài trời
| dòng sản phẩm: | XH-G3003-10 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Hệ thống điều khiển: | DMX512 |
Công viên giải trí ánh sáng hiển thị ánh sáng Motif đèn 30mm DC12V 1W chống nước LED đường phố hiển thị thương mại
| Tên sản phẩm: | XH-D30S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * H18mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |
RGB 63mm giải trí đèn LED DC12V ngoài trời đèn Giáng sinh
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| Màu sắc: | nhiều màu |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển từ xa |

