Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Dải đèn led siêu sáng DC24V 14W 10 mm Cob Tape Màu đơn
| Số mô hình: | COB-308D |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Màu chiếu sáng: | 3000K/4000k/6000K |
Đèn led dải băng linh hoạt 14W Cob Led IP20 12V 10 mm 5 mét / cuộn để trang trí
| Số mô hình: | COB-300D |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC12V |
| Màu chiếu sáng: | 3000K/4000k/6000K |
Đèn LED giải trí tùy chỉnh RGB đa màu có thể lập trình trước
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Vật liệu: | Nhựa |
Động cơ biến áp LED Đèn Động cơ chuyển mạch nguồn cung cấp điện Ip67 Ac100-260V 60w 100w 200w với công suất cao
| Số mô hình: | XH-100W-B |
|---|---|
| Cấu trúc: | 225*53*19mm |
| Điện áp đầu ra: | 12v/24v |
IP65 chống mưa chống thấm ánh sáng Driver Bench Transformers Chuyển đổi nguồn điện LED 220V-24V
| Model Number: | XH-100W-B |
|---|---|
| Dimension: | 225*53*19mm |
| Output Voltage: | 12v/24v |
Bộ nguồn LED 400W 12V ngoài trời, chất lượng cao, IP67 chống thấm nước cho đèn trang trí
| Waterproof: | IP67 |
|---|---|
| Life: | 30000h |
| Certifications: | CE, RoHS |
Ip65 Led Flood Light Đèn Led chiếu sáng tròn Đèn Led 9w Chiếu sáng ngoài trời Led Smd Flood Light
| Chùm tia: | 10 ° 15 ° 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° |
|---|---|
| Quyền lực: | 9W |
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
Mặt tiền đèn Led 24W Máy giặt treo tường IP66 DMX512 Chống thấm nước
| Loại sản phẩm: | Máy rửa tường |
|---|---|
| Ứng dụng: | Phong cảnh |
| Phương pháp điều khiển: | DMX512 / Đỏ / Xanh lá / Xanh dương / Vàng / Trắng |
DMX512 Led Mesh Tường video SMD5050 cho nền xây dựng
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh theo dự án |
|---|---|
| Hàng hiệu: | miracle bean |
| Màu sắc: | Đủ màu, RGB |
Đèn LED dải Miracle Bean IP67 DC12V 10W/M Chống nước một màu
| tên sản phẩm: | 2835-120 |
|---|---|
| Đăng kí: | Quảng cáo |
| Quyền lực: | 10W/M |

