Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
PC Shell Single Color 50mm Miracle Bean Đèn chống nước ngoài trời DC24V IP67
| tên sản phẩm: | XH-H5006M24-B1a |
|---|---|
| dẫn nguồn: | SMD3535 |
| Màu sắc: | Màu đơn |
Đèn chống nước ngoài trời SMD3535 30 mm DC24V IP67 Màu RGBW
| tên sản phẩm: | XH-K3006P24(RGBW)-A1a |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Kích cỡ: | 30 * 17,7mm |
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời Miracle Bean DC24V SMD3535 50mm
| tên sản phẩm: | XH-H5006P24(RGB)-A1b |
|---|---|
| Kích cỡ: | 50mm * 17,7mm |
| Màu sắc: | RGB |
Giá bán sáp nhập 2023 Giá bán sáp nhập P50 P62.5 P83 Màn hình lớn màn hình LED ngoài trời chống nước
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Vôn: | DC12V |
| vật liệu: | PC chống tia cực tím |
IP68 Kiểm soát nước 30mm Hiển thị lưới LED linh hoạt cho tòa nhà rèm kính
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Vật liệu: | PC chống tia cực tím |
IP65 RGB 30mm màn hình lưới LED ngoài trời chống nước Quảng cáo hiển thị màn hình lưới LED
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Vật liệu: | PC chống tia cực tím |
Rèm lưới Led linh hoạt ngoài trời IP67 DC24V DMX512 P62.5 RGB
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P62.5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | bảng video wall cho sự kiện, quảng cáo |
| Điện áp: | DC24V |
Ngoại hình độc quyền cho cảnh quan được cấp bằng sáng chế màn hình Wesh màn hình đèn LED điểm lắp đặt IP67 xếp hạng lắp ráp
| Ứng dụng: | công viên giải trí |
|---|---|
| Chiều kính: | 25mm |
| lớp IP: | IP67 |
IP67 chống nước 30mm màn hình lưới LED linh hoạt cho các tòa nhà ngoài trời rèm kính
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Vật liệu: | PC chống tia cực tím |
Pixel ngoài trời Full Color LED Point Light Source Display Mesh Screen IP67 có thể giải quyết
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED ngoài trời |
|---|---|
| Sử dụng: | Màn hình quảng cáo ngoài trời |
| Bảo hành: | 2 năm |

