Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
48 Đèn LED Dải Đèn Smart Home Màu kép Độ sáng cao Hoàn hảo trang trí nhà Dải Đèn linh hoạt
| Vật liệu thân đèn: | Đồng |
|---|---|
| Không thấm nước: | IP20/IP65 |
| Điện áp đầu vào: | DC24V |
chất lượng cao 24V / 12V đèn LED dải ánh sáng 10 mét 144LED 2835 SMD Tất cả đồng Backplate 1Lamp 1Cut điều khiển từ xa
| Mô hình: | SMD5050 |
|---|---|
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
| Vật liệu thân đèn: | Đồng |
24V 48 đèn linh hoạt trang trí ngoài trời đèn LED linh hoạt cho thiết kế độc đáo của bạn và bảo vệ thông tin cá nhân
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| thân đèn: | ABS, đồng |
| Đèn LED: | 48led/m |
Miracle Bean Power 24W Đèn dải LED DC24V Kích thước 1 mét Màu RGB IP Cấp bậc IP65/IP20 Qty/String 48pcs
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Đèn LED: | 48led/m |
| Mô hình: | Dải đèn LED |
Giá tốt nhất 48 ánh sáng nhà thông minh màu kép độ sáng cao hoàn hảo trang trí nhà LED dải ánh sáng linh hoạt
| Lamp Body Material: | Copper |
|---|---|
| Waterproof: | ip20/ip65 |
| Input Voltage: | DC24V |
Màu sắc và hiệu quả khác nhau 24V 48 đèn trang trí ngoài trời linh hoạt đèn LED linh hoạt
| Voltage: | 24V |
|---|---|
| Lamp Body: | ABS, Copper |
| Led: | 48LED/M |
Miracle đậu bán nóng 24V ống kính LED dải ánh sáng trang trí linh hoạt
| Voltage: | 24V |
|---|---|
| Led: | 48LED/M |
| Model: | LED Strip Light |
Đèn dải ống kính LED chống thấm LED 48 cho biển báo ngoài trời và ánh sáng kiến trúc
| Mô hình: | Dải đèn LED |
|---|---|
| Nhập: | 24v |
| Sử dụng: | trong nhà, ngoài trời |
Giá nhà máy RGB Custom LED Lens Light Strip cho tủ và chiếu sáng màn hình - Độ sáng cao & Tiết kiệm năng lượng
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| thân đèn: | ABS, đồng |
| Đèn LED: | 48led/m |
24V 48LED RGB Flexible LED Lens Light Bar cho ánh sáng trong nhà thương mại và dân cư
| Không thấm nước: | IP20/IP65 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |

