Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Mô-đun tiêm LED SMD5630 Màu đơn IP65 DC12V 90 - 100LM 0,72W Chống nước ngoài trời
| Người mẫu: | 7612-5630-0,72W |
|---|---|
| Sự thât thoat năng lượng: | 0,72W |
| Lớp IP: | IP65 |
IP67 1W Đèn LED điểm ngoài trời Smd3535 chống nước DC24V 50mm 1800-6500K
| Tên sản phẩm: | H5006M24V1.0 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 50 * 18,5MM |
| Quyền lực: | 1W |
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời 40mm RGB với IP67 DC24V
| tên sản phẩm: | XH-K4006P24(RGB)-A1b |
|---|---|
| Kích cỡ: | 40 * 17,7MM |
| Màu sắc: | RGB |
Đèn cảnh quan LED SMD2025 Đèn tiếp xúc DC12V 2000-6500k 0,2W
| Ứng dụng: | Đèn ngoài trời |
|---|---|
| góc chùm: | 160° |
| CRI: | >80 |
80mm 30mm 12V 5603 DMX512 màu trắng ấm màu trắng sữa RGB chống nước ngoài12 pixel có thể địa chỉ LED Point Light
| Tên sản phẩm: | Đèn giải trí LED |
|---|---|
| Sức mạnh: | 3W |
| CRI: | Ra>80 |
Đèn LED ngoài trời chống thấm nước giải trí 6/8/10 đầu đèn đường vườn bướm tia mặt trời
| Ứng dụng: | trang trí nhà cửa |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Điện áp đầu vào: | DC 12V |
Màn hình ngoài trời LED Pixel Net Mesh sáng tạo tùy chỉnh IP67 Màn hình quảng cáo LED màn hình hiển thị màn hình Video Wall
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Chiều kính: | 20 mm |
| Điện áp: | 12V |
IP67 ngoài trời chống nước vĩnh viễn RGBW 5000K Pixel Light With DMX512 Control Mode
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |
Đèn pin màu xanh lá cây màu xanh dương ngoài trời 100mm đường kính nguồn ánh sáng điểm
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |
Đèn hàng rào LED 40W RGBW với thiết kế đa chức năng và hồ sơ kênh nhôm cố định
| chi tiết đóng gói: | 432*327*445MM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |

