Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Ánh sáng đi bộ giải trí nhựa Đèn LED đa màu Đèn Cabochon
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn giải trí LED |
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
50mm Pixel RGBW Đèn chống nước LED Điểm nguồn ánh sáng DMX512 Độ sáng cao cho mặt tiền
| Sử dụng: | Chiếu sáng cảnh quan tòa nhà ngoài trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| lớp IP: | IP67 |
Đèn Cabochon LED với điện áp 12V và thiết kế đầy màu sắc
| Điện áp: | 12V |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn giải trí LED |
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Kích thước: | Tùy chỉnh theo dự án |
|---|---|
| Hàng hiệu: | miracle bean |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc, RGB |
Miracle Bean Đèn nguồn bóng đèn kỹ thuật số vĩnh cửu bên ngoài 50mm Pixel Module Bridge Night Point Light
| Ứng dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| Chiều kính: | 50mm |
Đèn điểm LED RGB 20mm có thể tùy chỉnh cho trang trí ngoài trời với xếp hạng chống nước IP67
| Tên sản phẩm: | đèn LED |
|---|---|
| Số mô hình: | XH-G2001P05(RGB) |
| Mục: | Đèn Pixel Led 20MM |
Rèm lưới chống nước IP67 Pixel Pitch 8.3cm
| Ứng dụng: | bảng điều khiển video tường cho sự kiện, quảng cáo |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc |
| Bảng kích thước: | Tùy chỉnh |
Nguồn cung cấp điện 24v 12v dẫn đầu không thấm nước 100w 150w 200w 240w 250w 300w 350w 400w
| Công suất ra: | 300W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
| Điện áp đầu ra: | 12 V / 24 V. |
Trình điều khiển Led điện áp không đổi IP67 250mV 100-600w Đầu ra đơn 24v 12v
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250v |
|---|---|
| Công suất ra: | 300W, 400W, 500W, 600W |
| Điện áp đầu ra: | 12V / 24V |
Bộ nguồn LED điện áp không đổi 300w IP67 Chống nước 24v 12v Đầu ra đơn
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250v |
|---|---|
| Công suất ra: | 300w |
| Điện áp đầu ra: | 12v / 24v |

