Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Màn hình lưới Led quảng cáo 12VDC 180W / Sqm DMX512
| Ứng dụng: | các vị trí màn hình led khác nhau, Siêu thị, Sân khấu, Trực tiếp |
|---|---|
| Sử dụng: | Ngoài trời |
| Chip màu ống: | Đầy đủ màu sắc |
IP67 1800 - 6500k Đèn LED Điểm Cảnh Quan DC12V 30mm Smd3535 0.75W
| Tên sản phẩm: | H2503M12V1.0 |
|---|---|
| Vôn: | DC12V |
| Quyền lực: | 0,75W |
Đèn trang trí điểm LED DMX512 30mm Smd3535 IP67 RGBW 1W DC12V
| Tên sản phẩm: | H3003P12V4.0 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30 * 17MM |
| Quyền lực: | 1W |
Đèn led điểm 0,75W Smd3535 DC12V 40mm 1800 - 6500k Trang trí ngoài trời IP67
| Tên sản phẩm: | H4003M12V1.0 |
|---|---|
| Màu sắc: | 1800-6500k |
| Kích cỡ: | 40 * 17,7MM |
Đèn led điểm IP67 Smd3535 1.5W DC24V 40mm Rgb DMX512 Trang trí ngoài trời
| Tên sản phẩm: | H4006P24V2.5 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 40 * 17,7MM |
| Quyền lực: | 1,5W |
Đèn LED điểm DMX512 ngoài trời IP67 Chống nước Smd3535 1.5W RGB DC24V
| Tên sản phẩm: | H4006P15V5.5 |
|---|---|
| Quyền lực: | 1,5W |
| Vôn: | DC12V |
Màn hình lưới LED mềm linh hoạt trong nhà ngoài trời màn hình màu đầy đủ RGB LED Pixel Mesh
| Kích thước: | Tùy chỉnh theo dự án |
|---|---|
| Hàng hiệu: | miracle bean |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc, RGB |
Đèn sửa đổi LED RGB có thể lập trình trước
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Ứng dụng: | vui chơi giải trí |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
Ánh sáng đi bộ giải trí nhựa Đèn LED đa màu Đèn Cabochon
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn giải trí LED |
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
50mm Pixel RGBW Đèn chống nước LED Điểm nguồn ánh sáng DMX512 Độ sáng cao cho mặt tiền
| Sử dụng: | Chiếu sáng cảnh quan tòa nhà ngoài trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| lớp IP: | IP67 |

