Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Hàng hiệu: | Miracle bean |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2P50 |
| Điện áp: | DC12V |
P62.5 Màn hình lưới LED linh hoạt minh bạch cao được tùy chỉnh cho quảng cáo
| Hàng hiệu: | Miracle bean |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2P62.5 |
| Điện áp: | DC12V |
P50 - P200 Màn hình lưới LED linh hoạt mềm cho sân khấu mặt tiền tòa nhà
| Hàng hiệu: | Miracle bean |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2P83 |
| Điện áp: | DC12V |
Quảng cáo ngoài trời Màn hình lưới LED linh hoạt 30mm DMX512 RGB Màn hình lưới LED
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Vật liệu: | PC chống tia cực tím |
P50 P100 Màn hình LED Màn hình video tường quảng cáo mềm Màn hình rèm LED linh hoạt
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Sức mạnh: | 80/100W |
| Điện áp: | DC12V |
Màn hình lưới LED DC12V 20mm 0.3W Màu đầy đủ Độ sáng cao Nội thất ngoài trời chống nước
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Vật liệu: | PC chống tia cực tím |
P50 P62.5 P125 Pixel RGB màn hình lưới LED chống nước Ánh sáng cảnh trong nhà / ngoài trời
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Vật liệu: | PC chống tia cực tím |
IP67 chống nước DC24V 50MM DMX đèn LED RGB Pixel Đèn có thể lập trình đầy đủ màu sắc Đèn điểm thông minh ngoài trời
| Product Nmae: | XH-H5012P24(RGB)-B1a |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC24V |
| Sức mạnh: | 3W |
Màn hình pixel lưới LED ngoài trời cho quảng cáo P41.5 chống nước Màn hình màn hình màn hình LED linh hoạt
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Chiều kính: | 20 mm |
| lớp IP: | IP67 |
Điểm ảnh Led RGB chống nước hoàn toàn IP67 1.5W SMD3535 Nguồn 40mm cho tòa nhà
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| lớp IP: | IP67 |

