Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Đèn LED điểm IP67 DMX512 DC24V 1W RGBW SMD3535 Chống nước 30 mm cho quảng cáo
| tên sản phẩm: | XH-K3003P24 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| Quyền lực: | 1W |
Đèn LED điểm RGB chống nước ngoài trời OEM SMD3535 IP67 30mm DMX512 DC24V 1.5W
| tên sản phẩm: | XH-K3003P24 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| Quyền lực: | 1,5W |
Đèn LED điểm một màu SMD3535 25 mm IP67 Chống nước DC12V 0,3W
| tên sản phẩm: | H2501M12 V1.0 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| nhiệt độ môi trường: | -40℃-60℃ |
Đèn LED điểm chống nước RGBW 25 mm SMD3535 DMX512 IP67 DC12V 0,75W
| tên sản phẩm: | XH-H2501P12 V1.0 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| nhiệt độ môi trường: | -40℃-60℃ |
Đèn LED điểm RGB SMD3535 DMX512 IP67 25 mm DC5V 0,3W Chống nước ngoài trời
| tên sản phẩm: | H2501P05 V5.0 |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường: | -40℃-60℃ |
| Nguồn sáng: | SMD3535 |
Đèn LED điểm RGBW SMD3535 DMX512 IP67 DC5V 25 mm 0,4W Chống nước ngoài trời
| tên sản phẩm: | H2501P05 V6.5 |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường: | -40℃-60℃ |
| Nguồn sáng: | SMD3535 |
Đèn LED điểm RGB ngoài trời Miracle Bean Chống nước IP67 0,75W DC9V DMX512
| Tên sản phẩm: | XH-H2502P09 V6.0 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| nhiệt độ môi trường: | -40℃-60℃ |
Đèn LED điểm chống nước IP67 0,3W DC12V Smd3535 6500K 25 mm Ngoài trời
| Tên sản phẩm: | H2501M12V1.0 |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường: | -40℃-60℃ |
| Vôn: | DC12V |
Đèn LED điểm RGB ngoài trời DC12V 25 mm Smd3535 IP67 DMX512 Chống nước 0,75W
| Tên sản phẩm: | H2503P12V7.0 |
|---|---|
| Lớp IP: | IP67 |
| Vôn: | DC 12V |
Chống nước ngoài trời IP67 1.5W RGB DMX 512 Smd3535 DC24V Đèn LED điểm 50mm
| Tên sản phẩm: | H5006P24V1.0 |
|---|---|
| Quyền lực: | 1,5W |
| Vôn: | DC24V |

