Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
DMX512 Bộ khuếch tán ánh sáng tuyến tính LED ngoài trời DC24V PMMA cho mặt tiền tòa nhà
| Kích cỡ: | L1000 * W28 * H26mm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12W |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
Soft LED Pixel Mesh Screen P62.5 DC12V Lớp rèm LED gấp ngoài trời Cho thuê sân khấu
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Điều khiển: | DMX512 |
IP67 P50 ngoài trời chống nước màn hình lưới LED quảng cáo đèn pixel
| Installation: | outdoor |
|---|---|
| Color: | RGB |
| Grade: | IP67 |
12V chống nước linh hoạt đèn LED đèn Pixel trang trí vườn ngoài trời với bộ điều khiển SPI
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Sử dụng: | Trang trí lễ hội ngoài trời |
| Vật liệu: | máy tính |
Kiểm soát không thấm nước DMX512 SMD 3535 Ánh sáng LED linh hoạt Pixel cho trang trí vườn ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Sử dụng: | Trang trí lễ hội ngoài trời |
| Vật liệu: | máy tính |
Trang trí vườn ngoài trời đèn LED Pixel với điều khiển DMX512 và thiết kế chống nước
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Sử dụng: | Trang trí lễ hội ngoài trời |
| Vật liệu: | máy tính |
Đèn đèn LED trong nhà sáng cao SMD3535 0.8w RGB DC12V bền
| phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới, che nắng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,8W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
Ánh sáng ngoài trời 18w 24V IP65 DMX512 đèn LED máy giặt tường với nhiệt độ màu có thể tùy chỉnh
| Loại mặt hàng: | Máy giặt tường |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD3535 |
| Chế độ lái: | DMX512 |
Tùy chỉnh sáng 3 đầu LED điểm ánh sáng trang trí ngoài trời High Lumen
| Không thấm nước: | IP67 |
|---|---|
| làm mờ: | Vâng |
| LUMEN: | 24lm |
Đèn LED chống nước 12V cho trang trí Giáng sinh ngoài trời Màu sắc và CE Rohs được chứng nhận
| CRI: | >80 |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE RoHS |
| góc chùm: | 120 độ |

