Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Đèn điểm LED 30mm không thấm nước SMD3535 12V cho ánh sáng ngoài trời
| Tên: | Đèn LED điểm |
|---|---|
| Không thấm nước: | IP67 |
| Chức năng: | trang trí |
Không khí trang trí ngoài trời Ánh sáng Eave với vật liệu keo PC Không thấm nước IP67 Wifi Bluetooth Control RGB Đèn dải lễ hội
| phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,8W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
IP67 waterproof 12mm DC5V Full Color RGB LED Pixel For Advertising lighting
| output Voltage: | dc5V |
|---|---|
| Rated Power: | 0.3w |
| Color: | RGB-Full color |
Trang trí du lịch trên biển 0,1w 9mm Rgb Pixel Light Strings
| Công suất định mức: | 0,1W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | DC5V |
| Mô hình vi mạch: | IC16716 |
Ánh sáng điểm dẫn 10cm IP67 DMX RGB 5050 Trang trí tòa nhà Ánh sáng cảnh quan Ánh sáng điểm ảnh LED
| Quyền lực: | 5W |
|---|---|
| Loại đèn LED: | 3in1 SMD3535 * 21 |
| Nguồn sáng Led: | Epistar |
Đèn LED điểm DC24V 1.5W 40mm RGB SMD3535 Đèn LED trang trí ngoài trời chống thấm nước IP67
| Tên sản phẩm: | XH4006P24V2.5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| Quyền lực: | 1,5W |
Mô-đun phun LED chống nước ngoài trời IP65 70 * 13MM DC12V 1.2W Màu đơn SMD2835
| Sự thât thoat năng lượng: | 1.2W |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-MZ7013 |
| Lớp IP: | IP65 |
Miracle bean SMD5050 DC05V RGB 20mm 0.3W dẫn đèn neo và ánh sáng nhân vật sáng ánh sáng cảnh quan
| tên: | dẫn điểm ảnh ánh sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 30mm |
| Vật liệu: | PC chống tia cực tím |
Màn hình màn hình video LED linh hoạt với chế độ điều khiển DMX512
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Góc nhìn: | 120° |

