Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Trang trí Giáng sinh ngoài trời Ánh sáng cao đèn LED với đầu nối 3PIN JST
| Sức mạnh: | 0,3W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| đánh giá sức mạnh: | 1W |
Ánh sáng LED ngoài trời cho trang trí Giáng sinh Độ sáng cao 0.3W 3PIN JST Connector
| Sức mạnh: | 0,3W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| đánh giá sức mạnh: | 1W |
50mm Trắng vĩnh cửu độ sáng cao đèn LED điểm ánh sáng RGB thay đổi IP67 chống nước trang trí ngoài trời
| Tên sản phẩm: | đèn LED |
|---|---|
| Số mô hình: | XH-K5006P24 (RGB) |
| Mục: | Ánh sáng Pixel LED 50MM |
Đèn điểm LED PC IP67 chống nước DC24V Đèn điểm ảnh LED ngoài trời để trang trí cảnh quan
| Vật liệu cơ thể: | máy tính |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Màu sắc: | Rgb |
Đèn LED điểm ngoài trời IP67 DC12V 0,75W RGB SMD3535 Chống nước
| tên sản phẩm: | XH3003P12V3.1 |
|---|---|
| Đăng kí: | Quảng cáo |
| Quyền lực: | 0,75W |
Đèn LED điểm màu IP67 DC12V 1W RGBW SMD3535 chống nước
| tên sản phẩm: | XH3004P12V1.2 |
|---|---|
| Đăng kí: | Quảng cáo |
| Quyền lực: | 1W |
Đèn LED điểm chống nước Miracle Bean IP67 DC24V 2W 6RGB + 4W SMD3535
| Tên sản phẩm: | XH5010P24V1.0 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| Quyền lực: | 2W |
Đèn LED điểm RGBW ngoài trời DC12V 1W SMD3535 IP67 Chống nước
| tên sản phẩm: | G36003P12V6.0 |
|---|---|
| Đăng kí: | Quảng cáo |
| Quyền lực: | 1W |
Đèn LED điểm SMD3535 * 21 IP67 DC24V 5W Chống nước một màu
| tên sản phẩm: | G10021M24V2.0 |
|---|---|
| Đăng kí: | Quảng cáo |
| Quyền lực: | 5W |
DMX512 IP67 Đèn LED điểm chống nước thông minh RGB DC24V 0,75W 30 mm SMD3535
| tên sản phẩm: | XH-K3003P24 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| Quyền lực: | 0,75W |

