Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Đèn LED điểm Smd3535 DC24V IP67 2W RGBW Chống nước ngoài trời DMX 512
| Tên sản phẩm: | H5006P24V1.0 |
|---|---|
| Quyền lực: | 2W |
| Vôn: | DC24V |
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời IP67 2W Smd3535 DC24V RGBW 30 mm
| tên sản phẩm: | K3006P24VA1b |
|---|---|
| lớp IP: | IP67 |
| Nguồn sáng: | SMD3535 |
1800-6500k Đèn LED điểm IP67 chống nước IP67 Miracle Bean 1W Smd3535 DC24V 30mm
| tên sản phẩm: | K3006M24 |
|---|---|
| Màu sắc: | 1800-6500k |
| Quyền lực: | 1W |
Trang trí ngoài trời Pixel Light 0.75W 30mm 12V Đèn điểm LED với IP67
| Tên sản phẩm: | XH-H3003P12 V3.1 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 17MM |
| Màu sắc: | RGB |
đèn LED điểm giá nhà máy IP67 ngoài trời chống nước 512 rgb điểm kỳ nghỉ Giáng sinh trang trí đèn LED pixel
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| lớp IP: | IP67 |
| MÀU SÁNG: | RGB |
Chất lượng Hood 0.3W 24V RGB 50mm IP67 Đèn Pixel chống nước Dmx512 Đèn Điểm LED
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 50mm |
SMD3535 Chip Source IP67 RGB 25mm Đèn điểm LED cho trang trí Giáng sinh
| Tên sản phẩm: | H2503P12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |
IP67 RGB 25mm ngoài trời Đèn Đèn Đèn Điện tử Đèn Đèn Điểm Đèn
| Loại mặt hàng: | Nguồn ánh sáng điểm |
|---|---|
| Phát ra màu sắc: | RGB nhiều màu |
| Điểm: | Đèn pixel LED 25 mm |
Đèn điểm LED Tòa nhà Công viên Giải trí Lễ hội Điều khiển Thông minh Hạt đậu Kỳ diệu LED ngoài trời vĩnh viễn với Góc nhìn 120°
| Loại mặt hàng: | Nguồn ánh sáng điểm |
|---|---|
| Phát ra màu sắc: | RGB nhiều màu |
| Điểm: | Ánh sáng Pixel LED 50MM |
DMX512 IC Chip vĩnh viễn Giáng sinh 30mm IP67 ngoài trời RGB Point Light Source với nhiều chế độ và điều khiển từ xa APP
| Tên sản phẩm: | G3003P12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 13,8mm |
| Năng lượng đèn: | 0,75W |

