Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
12V SMD5050 Điểm ánh sáng Giáng sinh trang trí ngoài trời Eave đèn RGB LED ngoài trời dây đèn Pixel
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Mảng hồ sơ nhôm IP67 ngoài trời đèn LED điểm đường chiếu sáng cho trang trí Giáng sinh
| Số lượng/chuỗi: | 48 cái/50 cái |
|---|---|
| Sức mạnh định số: | 0,75W |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃-60℃ |
Trang trí Giáng sinh ngoài trời đèn LED điểm IP67 Đánh giá và độ sáng cao
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ: | -20℃-60℃ |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Đèn Giáng sinh RGB LED ngoài trời vĩnh viễn với đèn điểm LED theo dõi
| phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,8W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
Trung Quốc Nhà sản xuất DMX512 Mặt tiền trang trí nhà bóng đèn cảnh quan chống nước RGBW LED Pixel Point Source Light
| Ứng dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Chiều kính: | 30mm |
| Từ khóa: | Nguồn ánh sáng Pixel LED |
50mm Diameter Led Pixel Light Source Permanent Digital Bulb Exterior Module cho Đèn Điểm Ban đêm
| Ứng dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| Chiều kính: | 50mm |
30mm SMD 5050 12V rgb led pixel with full color-----11 years manufacturing experience
| Packaging Details: | in Carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-7 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC, MoneyGram |
Dây ánh sáng điểm ảnh IP67 0,15W DC 12V 9MM Rgb ngoài trời
| Công suất định mức: | 0,15W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | PCB |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
DMX512 Bộ khuếch tán ánh sáng tuyến tính LED ngoài trời DC24V PMMA cho mặt tiền tòa nhà
| Kích cỡ: | L1000 * W28 * H26mm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12W |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |

