Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Ánh sáng màu xanh lá cây màu đỏ ngoài trời 40mm đường kính nguồn ánh sáng điểm
| lớp IP: | IP67 |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃-60℃ |
| LUMEN: | 63lm |
Màn hình lưới LED chống nước cho màn hình quảng cáo trong nhà Điện áp làm việc DC12V
| Điện áp: | 12V một chiều |
|---|---|
| Ip Grade: | IP67 |
| Hệ thống điều khiển: | ngôi sao tân tinh |
IP67 Địa chỉ 24V 30mm DMX RGB RGBW LED Dot Pixel Point Module Đèn tường 0,6W Mặt nạ minh bạch tùy chọn
| phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,6W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
Kiểm soát nước 30MM Led Point Light Cho trang trí ngoài trời Ứng dụng tùy chọn Mask lưới
| phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1,5W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
Ánh sáng điểm LED chống nước ngoài với màu RGB và mặt nạ trong suốt tùy chọn 30MM
| phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1,5W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
DC24V IP67 chống nước RGB đèn LED Pixel cho nhà vĩnh viễn Giáng sinh Giáng sinh ánh sáng
| Sản phẩm Nmae: | XH-K5012P24-A1b |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC24V |
| Sức mạnh: | 3W |
1.8W RGB Aluminium Profile LED Point Light cho ánh sáng đường ray ngoài trời vĩnh viễn
| Ứng dụng: | trang trí |
|---|---|
| Không thấm nước: | IP67 |
| Bảo vệ: | IP67 |
12mm LED Pixel vuông 12mm Ánh sáng RGB đủ màu IC mô-đun RGB WS2811 cho quảng cáo
| Quyền lực: | 0,3W |
|---|---|
| Vôn: | 5V 12V |
| Nhiệt độ màu: | màu đơn / RGB |
RGB đầy đủ màu XH-HD1201P05 5V 0,3W LED Pixel Light
| Công suất định mức: | 0,3W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | DC5V |
| Mô hình vi mạch: | IC16716 |
120 Beam Angle IP67 0.3w RGB Led Pixel Modules
| Công suất định mức: | 0,13W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | DC5V |
| Mô hình vi mạch: | IC16716 |

