Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Trang trí du lịch trên biển Mô-đun điểm ảnh LED RGBW 0,1w 9mm
| Công suất định mức: | 0,1W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | PCB |
| Màu sắc: | trắng |
Chống tia cực tím PC Epistar 5v 12mm 0,1W LED Pixel Light
| Công suất định mức: | 0,1W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | DC05V |
| Màu sắc: | màu xanh lá |
Mô-đun điểm ảnh LED 12MM IP67 0.13W 12MM màu vàng
| Công suất định mức: | 0,13W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | PCB |
| Màu sắc: | Màu vàng |
Đèn LED Pixel kỹ thuật số Rgb SMD5050 SMD3535 40mm 50mm Đèn Led điểm ngoài trời cho tòa nhà
| Cấp IP: | IP68 |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
| Matrial: | Vỏ PC + Keo |
chiếu sáng vĩnh viễn Đèn LED một màu DMX Đèn pixel chống nước IP67 1.5W DC24V DMX512 Đèn LED điểm RGB
| Ứng dụng: | CẢNH QUAN, CẢNH QUAN |
|---|---|
| Ứng dụng: | cho đèn led điểm 20 30 40 50mm |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Đèn LED điểm 1.5W Smd3535 DC24V RGB 30 mm Miracle Bean Chống nước ngoài trời IP67
| tên sản phẩm: | K3006P24VA1b |
|---|---|
| lớp IP: | IP67 |
| Màu sắc: | RGB |
Đèn chống nước ngoài trời Miracle Bean IP67 1W Smd3535 DC12V RGB 40mm
| tên sản phẩm: | K4006P12 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình màn hình màn hình Full Color p50/p62.5/p83p100 Light Net Video Curtain
| tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| quyền lực: | 80/100W |
| Vôn: | DC12V |
12v 3 LED Modulo 1.5w Outdoor Sign Module Smd 2835 Light Box Injection LED Modules
| Kích thước: | 5mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 8g |
| số lượng LED: | 1 |
3W Epistar Chip 100mm RGB LED Pixel Light IP67 Kiểm soát nước ngoài hợp kim nhôm PC Đèn phát xạ thay đổi
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Chiều kính: | 100mm |
| lớp IP: | IP67 |

