Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Đèn chiếu sáng nhà máy 30mm RGBW Sân chơi Giải trí Chống nước Ngoài trời Đèn điểm LED có thể định địa chỉ PIXEL
| Application: | House |
|---|---|
| Product Name: | Led Point Light Source |
| Diameter: | 30mm |
Đèn mô-đun DC12 LED Độ sáng cao SMD3030 Đèn pixel LED cho màn hình ngoài trời
| Kích thước: | W18*L78mm |
|---|---|
| Quang thông: | 100 LM |
| Ứng dụng: | trang trí quảng cáo |
Đèn LED Pixe 0,3W 12V 12 mm chống nước với bảo hành 2 năm
| Nhiệt độ lưu trữ: | -40℃-80℃ |
|---|---|
| Vật liệu: | vỏ máy tính |
| Màu sắc: | RGB |
Ánh sáng kỳ nghỉ vĩnh viễn WS2811 2904 Ic Đèn Giáng sinh Công viên giải trí 30mm Pixel Rgb RGBW Đèn LED điểm
| Nguồn ánh sáng led: | SMD3535 |
|---|---|
| Trải ra: | vỏ trong suốt / vỏ sữa |
| Đăng kí: | Ngôi nhà gia đình, CẢNH QUAN, Mặt tiền tòa nhà |
Pixel 20mm 30mm LED Point Light SMD5050 Fog Shell Mô-đun LED tròn RGBW RGBW
| Nguồn ánh sáng led: | SMD5050 |
|---|---|
| Che: | vỏ sương mù |
| Đăng kí: | Ngôi nhà gia đình, Mặt tiền xây dựng, kỳ nghỉ |
Đèn LED điểm ngoài trời IP67 RGBW chống nước DMX512 DC24V 2W 30 mm SMD3535
| Tên sản phẩm: | XH-K3003P24 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| Quyền lực: | 2W |
Đèn LED điểm ngoài trời 25 mm RGB DMX512 chống nước SMD3535 IP67 DC5V 0,3W
| Tên sản phẩm: | XH-H2501P05 V1.0 |
|---|---|
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| nhiệt độ môi trường: | -40℃-60℃ |
Đèn LED điểm RGB chống nước ngoài trời IP67 0,75W DC12V DMX512 SMD3535
| Tên sản phẩm: | XH-H2502P09 V6.0 |
|---|---|
| nguồn sáng dẫn: | SMD3535 |
| Kích thước: | 25mm |
RGB Flexible LED Mesh IP67 LED Mesh Video Wall Cho màn hình quảng cáo
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P50 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Màu sắc: | RGB |
IP67 màn hình màn hình màn hình video màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P50 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Màu sắc: | RGB |

