Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Nguồn ánh sáng pixel RGB ngoài trời vĩnh viễn cho ánh sáng vườn và cảnh quan
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |
Kiểm tra chống nước IP67 RGB LED Pixel Screen Mesh Media Screen Led Video Wall Để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED ngoài trời |
|---|---|
| Sử dụng: | Màn hình quảng cáo ngoài trời |
| Bảo hành: | 2 năm |
Màn hình rèm sân khấu LED linh hoạt RGB IP67 LED Mesh Video Wall Cho màn hình quảng cáo
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P50 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Màu sắc: | RGB |
Nguồn điểm ảnh đầy đủ màu DMX512 IP67 chống thấm nước Trang trí ngoài trời Nguồn sáng điểm LED Góc chùm 120 độ
| Ứng dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| Chiều kính: | 30mm |
Màn hình lưới điểm ảnh LED linh hoạt chất lượng cao cho mặt tiền tòa nhà ngoài trời, màn hình lưới LED rèm
| Product name: | Advertising Display Screen |
|---|---|
| Usage: | Outdoor Adverting Display |
| Installation: | Hanging Installation |
Đèn điểm ảnh LED Pixel ánh sáng trang trí ngày lễ ngoài trời cố định bán trực tiếp từ nhà máy 40mm
| Application: | House |
|---|---|
| Product Name: | Led Point Light Source |
| Diameter: | 40mm |
Đèn LED Điểm Đèn LED Điểm RGB Đầy Đủ Màu Sắc 30mm DC12V IP67 Chống Thấm Nước Đèn Pixel LED
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 đến 60 độ |
|---|---|
| vôn: | DC12V |
| Hạt đèn: | 3535 |
Đèn LED dây IP67 12v 9mm 0,2W Rgb chống nước
| Mô hình vi mạch: | IC16716 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Màu sắc: | RGB đủ màu |
Đèn chống nước thông minh Pixel IP67 RGB 25mm SMD3535 DMX512
| tên sản phẩm: | XH-H2502P12-C1a |
|---|---|
| Kích cỡ: | 25*15.1mm |
| Màu sắc: | RGB |
Đèn diềm LED một màu DC12V 0.75W mô-đun chất lượng cao, đèn diềm LED có thể thay đổi màu sắc, đèn điểm ảnh LED, đèn diềm ngoài trời
| Xem góc: | 120 ° |
|---|---|
| Cường độ sáng: | Độ sáng cao |
| Tên mặt hàng: | mô-đun led |

