RGB đầy đủ màu XH-HD1201P05 5V 0,3W LED Pixel Light
Đèn LED Pixel Light
510 quan điểm
Liên hệ ngay
XH-HD1201P05 LED Pixel Light 5V chất lượng cao F8 RGB đầy đủ màu Thông số kỹ thuật: Thương hiệu đậu thần kỳ Nguồn nối Epistar Điện áp đầu vào DC5V Tiêu dùng 0,15W Góc chùm 120 Vật chất Máy tính Bayer ... Xem thêm
Tin nhắn của khách ĐỂ LẠI LỜI NHẮN
Liên hệ ngay
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
Đèn điểm LED tiết kiệm năng lượng độ sáng cao 30mm với cài đặt linh hoạt cho các ứng dụng chống nước ngoài 00:09
Đèn điểm LED tiết kiệm năng lượng độ sáng cao 30mm với cài đặt linh hoạt cho các ứng dụng chống nước ngoài
Đèn LED điểm
Nguồn ánh sáng điểm LED
Đèn LED điểm
Loại đạn IP67 Chống nước 12MM Điểm ảnh LED đủ màu RGB có thể định địa chỉ riêng 00:29
Loại đạn IP67 Chống nước 12MM Điểm ảnh LED đủ màu RGB có thể định địa chỉ riêng
Đèn LED Pixel Light
Miracle Bean RGB 12MM Đèn sáng màu sắc LED Pixel Light ngoài trời 0.3W DC5V 00:29
Miracle Bean RGB 12MM Đèn sáng màu sắc LED Pixel Light ngoài trời 0.3W DC5V
Miracle Bean LED đồ trang trí Giáng sinh Đèn LED điểm Đèn màu đơn Đèn Pixel LED 00:32
Miracle Bean LED đồ trang trí Giáng sinh Đèn LED điểm Đèn màu đơn Đèn Pixel LED
Đèn LED điểm 20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 chống nước với góc chùm 120° 00:10
Đèn LED điểm 20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 chống nước với góc chùm 120°
RGB DC12V 20mm IP67 PC Không thấm nước DMX 0.75W 6LM SMD5050 Đèn Pixel LED Đèn điểm ngoài trời 00:24
RGB DC12V 20mm IP67 PC Không thấm nước DMX 0.75W 6LM SMD5050 Đèn Pixel LED Đèn điểm ngoài trời
Mô-đun đèn LED RGBW DC24V độ sáng cao 40mm IP67 Nguồn sáng điểm LED với điều khiển DMX512 00:24
Mô-đun đèn LED RGBW DC24V độ sáng cao 40mm IP67 Nguồn sáng điểm LED với điều khiển DMX512
50mm Trắng vĩnh cửu độ sáng cao đèn LED điểm ánh sáng RGB thay đổi IP67 chống nước trang trí ngoài trời 00:08
50mm Trắng vĩnh cửu độ sáng cao đèn LED điểm ánh sáng RGB thay đổi IP67 chống nước trang trí ngoài trời
IP67 12v Tạm thời Giáng sinh Giáng sinh ngoài trời điểm chiếu sáng 30mm Led Smd3535 Rgb Led Pixel Point Light Source 00:12
IP67 12v Tạm thời Giáng sinh Giáng sinh ngoài trời điểm chiếu sáng 30mm Led Smd3535 Rgb Led Pixel Point Light Source
12v 2Led Modules 1.2w White Smd 2835 Light Advertising and Backlighting Signs Injection Module Led
Mô-đun đèn LED
High Brightness  SMD 2835 LED Module 3LED 1.5W 160LM Each DC12V for Channel Letter Light Box 00:37
High Brightness SMD 2835 LED Module 3LED 1.5W 160LM Each DC12V for Channel Letter Light Box