Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Bóng đèn LED điểm ảnh RGB 20mm lập trình ngoài trời, có thể điều khiển, nguồn sáng điểm ảnh để trang trí, đầy đủ màu sắc
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Loại: | dẫn |
Mô-đun LED SMD 3535 12V Chống thấm nước IP65 Độ sáng cao cho Ánh sáng biển báo Góc nhìn ° 160 Quang thông 100LM
| Kích thước: | 78MM |
|---|---|
| Trọng lượng: | 16G |
| số lượng LED: | 1 |
Đèn LED Module DC12V SMD 2835 Samsung 12V SMD 3535 Smd283 Chống nước IP65 Chiếu sáng chữ quảng cáo
| Kích thước: | 78MM |
|---|---|
| Trọng lượng: | 16G |
| số lượng LED: | 1 |
Đèn điểm LED tiết kiệm năng lượng độ sáng cao 30mm với cài đặt linh hoạt cho các ứng dụng chống nước ngoài
| Tên sản phẩm: | đèn LED |
|---|---|
| Số mô hình: | XH-G3003P12(RGBW) |
| Mục: | 30mm đèn LED Pixel Light |
Đèn LED ngoài trời vĩnh viễn, thanh nhôm IP67, bộ điều khiển Wifi thông minh, ngoại thất nhà, Giáng sinh, ngày lễ, đèn LED Pixel RGB
| Nhiệt độ màu: | 2000-6500K |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20 -60 |
| Mạng sống: | 30000h |
OEM RGB Đèn có thể địa chỉ UCS2904 Channel Profile 24V 50MM IP67 Giáng sinh Lễ hội Giáng sinh ngoài trời LED Pixel Point Light
| Nhiệt độ màu: | 2000-6500K |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20 -60 |
| Mạng sống: | 30000h |
Đèn điểm ảnh LED RGBW chống nước IP67 SMD3535 24V Giáng sinh vĩnh viễn cho tiệc
| Nhiệt độ màu: | 2000-6500K |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20 -60 |
| Mạng sống: | 30000h |
Rèm lưới Led linh hoạt ngoài trời IP67 DC24V DMX512 P62.5 RGB
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P62.5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | bảng video wall cho sự kiện, quảng cáo |
| Điện áp: | DC24V |
Màn lưới Led ngoài trời Miracle Bean Chống nước IP67 DC24V DMX512 P62.5 RGB Linh hoạt
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P62.5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | bảng video wall cho sự kiện, quảng cáo |
| Màu sắc: | RGB |
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời SMD3535 30 mm với bảo vệ IP67
| tên sản phẩm: | XH-K3003M12-A1b |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30 * 17,7mm |
| Màu sắc: | Màu đơn |

