Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Đèn đường từ tính mặt đất 40W RGBW Đen / Trắng Cơ thể nhôm
| chi tiết đóng gói: | 432*327*445MM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
24V RGBW 1.5W Đèn đèn LED chống nước IP67 cho trang trí tòa nhà ngoài trời
| Không thấm nước: | IP67 |
|---|---|
| Công suất: | 1,5W |
| Kích thước: | 25mm |
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời Miracle Bean DC24V SMD3535 50mm
| Tên sản phẩm: | XH-H5006P24(RGB)-A1b |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm * 17,7mm |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED lưới cửa sổ LED P3.91 quảng cáo với hiệu suất ổn định và độ trong suốt cao
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
Bộ nguồn LED chống nước 400W 12V 24V Điện áp không đổi IP67
| Input voltage: | 90-130V/170-250A |
|---|---|
| Output power: | 400W |
| Output current: | 16.6/33.3A |
RGB DC12V LED Pixel Light 30mm SMD5050 IP67 PC Kiểm soát nước 1W Đèn mặt tiền tòa nhà ngoài trời
| CRI: | Ra>85 |
|---|---|
| Mục: | thư ký quảng cáo |
| kiểu cài đặt: | Bề mặt gắn |
Đèn LED Pixel 9mm chống nước ngoài trời Miracle Bean DC5V 0,15W IP67
| tên sản phẩm: | XH-HE0901M05 |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,15W |
| làm việc Volt: | DC5V |
Bộ nguồn điện áp liên tục 12 v 24v 400w Ip67
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
|---|---|
| Công suất ra: | 400W |
| Sản lượng hiện tại: | 16,6 / 33,3A |
Đèn Pixel vĩnh viễn 24V DMX512M Nguồn ánh sáng điểm để thay đổi nhiều màu RGB
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | Thay đổi nhiều màu RGB |
| Chiều kính: | 100mm |
Màn hình lưới LED chống tia cực tím IP68 RGB Retardant Flame Retardant cho ánh sáng mặt tiền ngoài trời
| Kích thước: | Tùy chỉnh theo dự án |
|---|---|
| Hàng hiệu: | miracle bean |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc, RGB |

