Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
IP67 Nguồn cung cấp điện chống nước 12v 24V hoặc LED Driver LED Light
| Điện áp đầu vào: | 90-130V/170-250A |
|---|---|
| Nguồn đầu ra: | 400W |
| Đầu ra hiện tại: | 16.6/33.3a |
Độ sáng cao Led neon linh hoạt Dấu hiệu neon Led dải linh hoạt 12V SMD 2835 cho Logo ngoài trời
| Điện áp đầu vào (V): | PCB |
|---|---|
| Đèn điện: | 10W / M |
| CRI (Ra>): | 80 |
P3.9-P7.8 Màn hình hiển thị LED chống nước trong nhà nhìn xuyên LED Video Wall LED Mesh Transparent Grille Led Screen cho quảng cáo
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
|---|---|
| trọng lượng tủ: | 8kg |
| kích thước tủ: | 1000mm x 1000mm |
P3.9-P7.8 Thiết bị cố định Xem qua LED Video Wall LED Mesh Transparent Grille Led Display Screen cho quảng cáo
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
|---|---|
| trọng lượng tủ: | 8kg |
| kích thước tủ: | 1000mm x 1000mm |
Full Color RGBW 30mm Pixel Light for Dynamic Building Lighting IP67 DC12V Dễ cài đặt
| Cri: | Ra>85 |
|---|---|
| mục: | thư ký quảng cáo |
| kiểu cài đặt: | Bề mặt gắn |
Màn hình Crystal Truss với ánh sáng Pixel LED độc đáo cho các trung tâm mua sắm lớn và ứng dụng cảnh quan.
| Product Name: | led transparent screen |
|---|---|
| light color: | RGB |
| Usage: | Outdoor Building Landscaping Lighting |
RGB Full màu LED màn hình lưới màn hình video rèm chống nước minh bạch mềm hiển thị linh hoạt LED màn hình net
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Chiều kính: | 30mm |
| lớp IP: | IP67 |
P3.9-P7.8 Vật liệu nhôm Đường hiển thị LED chống nước trong nhà Mái lưới trong suốt Mái lưới dẫn để quảng cáo
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
|---|---|
| trọng lượng tủ: | 8kg |
| kích thước tủ: | 1000mm x 1000mm |
Đèn led dải băng DC12V 8 mm 10W IP20 Cob linh hoạt để trang trí
| Số mô hình: | COB-384 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC12V/24V |
| Màu chiếu sáng: | 3000K/4000k/6000K |
IP20 Cob Led Tape Light Màu đơn DC24V / 12V 11W 8 mm Linh hoạt
| Số mô hình: | COB-312D |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC12V/24V |
| Màu chiếu sáng: | 3000K/4000k/6000K |

