Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Dải băng LED 12V 24V IP20 Cob Ánh sáng trắng linh hoạt để trang trí 8 mm 5 mét / cuộn
| Điện áp đầu vào(v): | DC12V/24V |
|---|---|
| Màu chiếu sáng: | 2700k 3000k 4000k 6500k |
| Đánh giá IP: | IP20 |
Dải đèn led linh hoạt màu trắng IP20 DC24V 10 mm Cob để trang trí 5 mét / cuộn
| Số mô hình: | COB-528 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Màu chiếu sáng: | 3000K/4000K/6500K |
Dải băng Led Cob 24V 8 mm Ánh sáng linh hoạt IP20 5 mét / cuộn để trang trí
| Số mô hình: | COB-240 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Màu chiếu sáng: | 2700k 3000k 4000k 6500k |
Dải đèn Led Cob linh hoạt 24V 10 mm 13,5W RGB 5M / cuộn để trang trí
| Số mô hình: | COB-420 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Màu chiếu sáng: | Ảo ảnh RGB |
Băng LED IP20 Ánh sáng linh hoạt màu trắng 24V 10 mm 14W 5 mét / cuộn cuộn để trang trí
| Số mô hình: | COB-608 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Màu chiếu sáng: | 2700K+6500K |
Đèn led dải linh hoạt có độ sáng cao Dấu hiệu neon DC12V 10W / M RGB DC512
| Tên: | Dải đèn LED |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đơn |
| Quyền lực: | 10W/M |
24w 36w 45w 60w 100w 150w 200w 250w 300w IP67 Bộ nguồn LED chống nước 12v 24v
| Số mô hình: | XH-24W-B |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 12V/24V |
| Điện áp đầu vào: | 170-265V |
Bộ nguồn LED ngoài trời chống nước IP67 12v 24v 24w 36w 45w 60w 100w 150w 200w 250w
| Số mô hình: | XH-100W-B |
|---|---|
| Kích thước: | 225*53*19mm |
| Điện áp đầu ra: | 12V/24V |
Bộ nguồn LED chống nước ngoài trời Bộ điều khiển LED 24 - 300w 12-24v
| Số mô hình: | XH-300W-B |
|---|---|
| Kích thước: | 275*76*38mm |
| Điện áp đầu ra: | 12V/24V |
Trình điều khiển LED 12 v / 24v IP68 Bộ nguồn LED chống nước ngoài trời
| Số mô hình: | XH-400W-B |
|---|---|
| Kích thước: | 275*76*38mm |
| Điện áp đầu ra: | 12V/24V |

