Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
24w 36w 45w 60w 100w 150w 200w 250w 300w IP67 Bộ nguồn LED chống nước 12v 24v
| Số mô hình: | XH-24W-B |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 12v/24v |
| Điện áp đầu vào: | 170-265V |
24w 36w 45w 60w 100w 150w 200w 250w 300w IP67 Bộ nguồn LED chống nước 12v 24v
| Số mô hình: | XH-24W-B |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 12v/24v |
| Điện áp đầu vào: | 170-265V |
Bộ nguồn LED ngoài trời chống nước IP67 12v 24v 24w 36w 45w 60w 100w 150w 200w 250w
| Số mô hình: | XH-100W-B |
|---|---|
| Cấu trúc: | 225*53*19mm |
| Điện áp đầu ra: | 12v/24v |
IP67 chống nước ngoài nguồn điện LED 12v 24v 24w 60w 100w 150w 200w 250w cho LED Driver
| Số mô hình: | XH-100W-B |
|---|---|
| Cấu trúc: | 225*53*19mm |
| Điện áp đầu ra: | 12v/24v |
Nguồn cung cấp điện IP LED chống nước với đầu ra 12V/24V cho các ứng dụng khác nhau
| Số mô hình: | XH-24W-B |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 12v/24v |
| Điện áp đầu vào: | 170-265V |
bán nóng 5V SMD1314 Công suất cao LED linh hoạt Màu sắc trang trí nội thất LED Màn hình phim trong suốt
| Sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|
| Sức mạnh: | 300W/m2 |
| Điểm: | Màn hình LED trong suốt |
Mẫu phim LED giá rẻ Nổ tháo không thấm nước Tạo sáng tạo chất lượng tốt bảng quảng cáo điện tử Màng màn hình
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Chiều kính: | 25mm |
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
Màn hình kính màn hình trong sáng LED cửa sổ kính P6.25 P8 P10 Indoor LED Film Display
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P6.25 |
Trang trí nội thất Màn hình phim trong suốt RGB Màu sáng Sức mạnh cao Dễ dàng
| Sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|
| Sức mạnh: | 300W/m2 |
| Điểm: | Màn hình LED trong suốt |
Đèn băng LED màu trắng IP20 DC24V 10mm Cob Cho trang trí 5 mét / cuộn
| Số mô hình: | COB-528 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC24V |
| Màu chiếu sáng: | 3000K/4000K/6500K |

