Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Trang trí nội thất Màn hình phim trong suốt RGB Màu sáng Sức mạnh cao Dễ dàng
| Sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|
| Sức mạnh: | 300W/m2 |
| Điểm: | Màn hình LED trong suốt |
Đèn băng LED màu trắng IP20 DC24V 10mm Cob Cho trang trí 5 mét / cuộn
| Số mô hình: | COB-528 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC24V |
| Màu chiếu sáng: | 3000K/4000K/6500K |
Năng lượng cao LED linh hoạt màn hình phim trong suốt Nội thất trang trí RGB Màu sáng
| Sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|
| Sức mạnh: | 300W/m2 |
| Điểm: | Màn hình LED trong suốt |
IP67 LED Media Player P2.6 -5.2 TV Video kính Bảng quảng cáo tường Cửa sổ xây dựng Màn hình lưới LED trong suốt
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Chất liệu tủ: | Nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+40 ºC |
Hiệu quả năng lượng P2.6-6.25 Màn hình lưới LED trong suốt cho mặt tiền tòa nhà Màn hình LED
| kích thước tủ: | 1000mm * 1000mm |
|---|---|
| Sử dụng: | Trong nhà |
| Màu chip ống: | 1r1g1b |
Các nhà sản xuất màn hình trong suốt đầy màu sắc Công nghệ mới RGB P2.6 Cửa sổ ngoài trời màn hình LED màn hình lưới điện
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Chất liệu tủ: | Nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+40 ºC |
Cửa sổ lưới LED hiển thị đầy màu sắc P3.91 độ minh bạch cao với công suất tối đa 800W / m2 và mức độ bảo vệ cao
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
Màn hình màn hình màn hình LED thông minh P2.6 Quảng cáo tương tác trong nhà ngoài trời
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
IP67 Đèn mô-đun LED chống thấm nước để chiếu sáng tòa nhà Đèn điểm sáng cao
| Tên sản phẩm: | Ánh sáng Pixel LED RGB |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Nguồn ánh sáng LED: | SMD5050 |
Chuyển nguồn cung cấp năng lượng LED Driver 12V 24V chống mưa 200W 400W 600W 1000W năng lượng LED
| nhiệt độ lưu trữ: | -20°C đến +60°C |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 12V 24V DC |
| Tần số: | 50-60Hz |

