Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
IP67 ngoài trời LED Driver nhấp nháy miễn phí cho đèn 50W 100W 400W 600W nguồn cung cấp điện
| Feture: | waterproof rainproof driver |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Items Name: | power supply |
Bộ phim siêu minh bạch linh hoạt P10 màn hình LED nội thất đầy màu sắc màn hình video kính minh bạch cao
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Màu sắc: | RGB |
Đèn pha led ngoài trời 9w Đèn Led ngoài trời Chống thấm nước IP65 cho tòa nhà
| Chùm tia: | 8 ° 15 ° 25 ° 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° |
|---|---|
| Quyền lực: | 9W |
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
Độ sáng cao Mô-đun đèn nền Led đầy màu sắc PCB SMD3535 cho hộp đèn
| Quyền lực: | 0,75W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
| Matrial: | PVC + keo |
DMX512 SMD5050 Ánh sáng tuyến tính LED ngoài trời cho tòa nhà mặt tiền
| Kích cỡ: | L1000 * W25 * H43mm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12W |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
Đèn LED dây silicon 12V 6X12mm Đèn LED dây IP67 Dải LED linh hoạt SMD 2835
| Màu sáng: | W / WW / R / G / B / IB / Y / LY / P / PP / O |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP67 |
| Kích thước: | 6 * 12mm |
Đèn LED điểm DMX512 IP67 Đèn chống nước 30 mm SMD3535 Màu RGB
| tên sản phẩm: | XH-H3003P12-B1a |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Nguồn chip: | SMD3535 |
Màn hình video IP67 chống nước LED DMX512 P62.5 DC12V RGB ngoài trời linh hoạt LED Net Screen
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Ứng dụng: | màn hình led dạng lưới cho tòa nhà, trang trí phương tiện xây dựng |
Quảng cáo ngoài trời IP67 LED Video Mesh P125 DC12V RGB Flexible LED Net Screen
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| cao độ pixel: | P125 |
Miracle Bean Đèn lưới LED tùy chỉnh IP67 30mm DMX512 RGB Đèn lưới LED
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| cao độ pixel: | P125 |

