Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
Nguồn điện áp 20W LED điện áp cố định
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Outdoor RGB LED Pixel IP67 For Programmable Signs / Channel Letter
| Material: | German Bayer PC |
|---|---|
| Protection: | Waterproof IP67 |
| Certificates: | CE Rohs |
DC5V LED Pixel Light , Programmable 8mm Staw HatLED Channel Letter
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
Nguồn cung cấp điện 24v 12v dẫn đầu không thấm nước 100w 150w 200w 240w 250w 300w 350w 400w
| Công suất ra: | 300W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
| Điện áp đầu ra: | 12 V / 24 V. |
Đèn LED Neon chống thấm nước Đèn LED linh hoạt Đèn neon cuộn 5m Bộ đèn LED linh hoạt Dải sáng chống thấm nước
| Đóng gói: | 5 mét / cuộn |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V):: | 12V / 24V / 110V / 220V / 230V |
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
Trình điều khiển Led điện áp không đổi IP67 250mV 100-600w Đầu ra đơn 24v 12v
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250v |
|---|---|
| Công suất ra: | 300W, 400W, 500W, 600W |
| Điện áp đầu ra: | 12V / 24V |
Chuỗi có thể lập trình chấm Ánh sáng pixel vĩnh viễn 40mm DC24V 2W Rgbw Smd3535 6 đèn IP67
| Loại sản phẩm: | đèn điểm |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Cri (ra>): | 85 |
Đèn LED điểm 0,3W DMX512 Smd5050 DC5V 20 mm RGB Miracle Bean IP67 Chống nước
| Tên sản phẩm: | G2001P05V1.2 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích cỡ: | 19,83*12,5mm |
Đèn LED điểm chống nước Miracle Bean IP67 0,3W DMX512 Smd5050 DC5V 20 mm RGB
| Tên sản phẩm: | G2001P05V1.5 |
|---|---|
| Nguồn sáng: | SMD3535 |
| Màu sắc: | RGBW |
Độ sáng cao Led neon linh hoạt Dấu hiệu neon Led dải linh hoạt 12V SMD 2835 cho Logo ngoài trời
| Điện áp đầu vào (V): | PCB |
|---|---|
| Đèn điện: | 10W / M |
| CRI (Ra>): | 80 |

