Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1053 các sản phẩm.
Đèn đèn LED Amusemen Đèn công viên 60mm 5050RGB 2W DC12V Đèn trang trí
| Tên sản phẩm: | XH-D60S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 60*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
Bộ nguồn LED 400W 12V ngoài trời, chất lượng cao, IP67 chống thấm nước cho đèn trang trí
| Waterproof: | IP67 |
|---|---|
| Life: | 30000h |
| Certifications: | CE, RoHS |
Đèn điểm ảnh LED SMD3535 DC12V IP67 ngoài trời, đầy đủ màu RGB, chống nước, độ sáng cao, 30mm
| Cách sử dụng: | Chiếu sáng cảnh quan tòa nhà ngoài trời |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Ứng dụng: | Chiếu sáng ngoài trời |
Holiday LED Pixel Point Light DC12V SMD3535 RGBW Chasing Light Round 30mm Smart Christmas Permanent Residential Light
| Điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Góc nhìn: | 120 |
| Chip LED: | SMD3535 |
SMD2835 Experience 0.6W Outdoor Waterproof Single Color Ip67 30mm DC12V Round LED Pixel Point Light
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Giấy chứng nhận: | CE FCC ROHS |
Chuyển nguồn cung cấp năng lượng LED Driver 12V 24V chống mưa 200W 400W 600W 1000W năng lượng LED
| nhiệt độ lưu trữ: | -20°C đến +60°C |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 12V 24V DC |
| Tần số: | 50-60Hz |
Nguồn cung cấp năng lượng LED Driver 12V 24V không thấm nước 200W 250W 300W 350W 400W Động lực LED
| nhiệt độ lưu trữ: | -20°C đến +60°C |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 12V 24V DC |
| Tần số: | 50-60Hz |
Bộ nguồn ngoài trời DC12V DC24V Chống nước cho Mô-đun đèn LED
| Nhiệt độ lưu trữ: | -40°C đến +60°C |
|---|---|
| Thời gian sống: | 50.000 giờ |
| Công suất đầu ra: | 100W -600W |
IP67 ngoài trời LED Driver nhấp nháy miễn phí cho đèn 50W 100W 400W 600W nguồn cung cấp điện
| Feture: | waterproof rainproof driver |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Items Name: | power supply |
Manufacture 100mm Light Christmas Pixel Light DC24V Outdoor Waterproof Eave Smart String Exterior Led Point Light
| Đường kính: | 100mm |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Chip LED: | SMD3535 |

