Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
Giá tốt IP67 chống nước LED Pixel Light DC12V 0.2 W với góc nhìn 160 ° và tuổi thọ 30 000 giờ
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Giá tốt IP67 chống nước đèn LED Pixel Light DC12V 0.2W với 30000 giờ tuổi thọ trang trí ngoài trời thay đổi
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MR12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Chất lượng tốt 9mm SMD2025 Một màu Digital LED Pixel Light trang trí Giáng sinh IP67 chống nước Ánh sáng
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Nội thất ngoài trời DMX pixel IP67 có thể giải quyết đầy đủ màu sắc LED điểm nguồn ánh sáng màn hình màn hình lưới
| cao độ pixel: | P33.3 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chiếu sáng mặt tiền, trần |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
DC12V SMD3535 22mm RGB Led Ball Light 3D Pixel IP67 Thay đổi màu sắc
| Đèn điện: | 0,75 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | PCB |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
Ánh sáng Pixel LED 0.2W DC12V IP67 Đơn màu 9mm ngoài trời chống nước Quảng cáo kênh thư
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Đèn Led Pixel một màu 0,12W DC IP67 F5 Đèn Led DC12V 9mm chống nước ngoài trời
| Mô hình: | XH-HD0901MR12 - 9mm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,12W |
| Phát ra màu sắc: | Màu đỏ |
5W 378lm IP67 100mm Rgb Ánh sáng điểm LED SMD 5050 Ánh sáng ngoài trời
| Tuổi thọ: | 30000H |
|---|---|
| vôn: | DC24V |
| Sức mạnh: | 5W |
RGB Full Color Led Pixel String Decoration Digital PC Waterproof
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
12mm LED Pixel vuông 12mm Ánh sáng RGB đủ màu IC mô-đun RGB WS2811 cho quảng cáo
| Quyền lực: | 0,3W |
|---|---|
| Vôn: | 5V 12V |
| Nhiệt độ màu: | màu đơn / RGB |

