Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
RGB LED Decorative Lights
| Delivery Time: | 5-7 WORKING DAYS |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 100,000pcs per month |
120 Beam Angle IP67 0.3w RGB Led Pixel Modules
| Công suất định mức: | 0,13W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | DC5V |
| Mô hình vi mạch: | IC16716 |
Đường kính 12 mm DMX512 Đèn led Pixel chống nước đủ màu Đèn led DC5V
| Product Name: | XH-HD1201P05 |
|---|---|
| Viewing Ang: | 120° |
| Size: | 12mm |
Chống nước ngoài trời IP67 24V Bóng đèn Profile 50mm RGB LED Pixel Point Light Sourse
| Tên sản phẩm: | XH-H5006 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 50mm |
| màu phát quang: | RGB |
1 mét nhôm hồ sơ Led Pixel Đèn ngoài trời Thiết kế dự án chiếu sáng tòa nhà
| Quyền lực: | 1,5W |
|---|---|
| Kích thước: | 50 * 24,2mm |
| IP lớp: | 67 |
Bộ nguồn LED điện áp không đổi 12V 24 V 200W Vỏ hợp kim nhôm chống nước IP67
| Màu: | Màu xám đen |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 tuổi |
| Chất liệu vỏ: | hợp kim nhôm |
IP67 vĩnh viễn trang trí kỳ nghỉ Nhà đèn DC15V 1W 40mm ngoài trời chống nước đèn LED điểm RGB
| Tên sản phẩm: | H4004P15V4.0 |
|---|---|
| Kích thước: | 40 * 17,7MM |
| Năng lượng đèn: | 1W |
Đèn trang trí ngoài trời chống thấm nước DC12V 0.75W 30mm IP67 Đèn điểm LED kỳ nghỉ vĩnh viễn RGB
| Tên sản phẩm: | H3003P12 V3.1 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 17MM |
| Năng lượng đèn: | 0,75W |
Nguồn cung cấp điện áp Constellation về Điện áp LED Meanwell 1.6A 20W cho đèn LED Pixel Light
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
DC24V 2.5A nguồn điện áp cho LED Chữ kênh / RGB LED Pixel
| chi tiết đóng gói: | 38 * 29 * 15cm / 50PCS GW: 16KGS NW: 15KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |

