Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
DC12V 9mm Nhà máy bán trực tiếp đèn pixel LED IP67 chống nước cho Led Quảng cáo biển hiệu đèn cây Giáng sinh
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MR12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Đèn đèn LED màu đơn DC12V 9MM 0.2W Đèn bảng quảng cáo LED sản xuất
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MB12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
LED Channel Letter / RGB LED Pixel Waterproof LED Driver 60 W
| Packaging Details: | 38*29*15CM/50PCS G.W:16KGS N.W.:15KGS |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
Miracle Bean DC24V Đèn LED điểm IP67 RGB chống nước ngoài trời cho dự án chiếu sáng tòa nhà
| Quyền lực: | 1,5W |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Cấp IP: | 67 |
Đèn LED 30mm Trung Quốc 12v 3 Mô-đun đèn hiệu Rgb Đèn LED Đèn LED Chuỗi điểm ảnh
| Nguồn sáng Led: | Epistar SMD3535 |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,8W |
| Chip IC: | UCS1903 / DMX512 |
Miracle Bean 0.2w 16lm LED Point Pixel Light 9mm 12v IP67
| Thông lượng phát sáng (lm): | 16 lm |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,2W |
| Kích thước: | Cắt 9mm |
hạt đậu thần kỳ Không thấm nước 0,2W 23LM SMD LED Pixel Module 9mm 12v SMD2025
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
|---|---|
| màu phát quang: | Màu đơn |
| Sự thât thoat năng lượng: | 0,2W |
1800-6500k Đèn LED điểm IP67 chống nước IP67 Miracle Bean 1W Smd3535 DC24V 30mm
| tên sản phẩm: | K3006M24 |
|---|---|
| Màu sắc: | 1800-6500k |
| Quyền lực: | 1W |
Đèn Pixel LED 0.2W DC12V IP67 Đơn màu 9mm ngoài trời Kiểm soát nước Quảng cáo kênh thư
| Tên sản phẩm: | XH-SMD09012 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
Đèn pin LED 0.2W với xếp hạng chống nước IP67
| Tên sản phẩm: | XH-HD0901MG12 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |

