Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1045 các sản phẩm.
0.15w 20mm Màu trắng LED Pixel module Light String Cruises trang trí
| đánh giá sức mạnh: | 0,15W |
|---|---|
| điện áp làm việc: | DC5V |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
DC 24V ngoài trời 5050 SMD RGB Trang trí Khu vui chơi giải trí Pixel Pixel
| Vật liệu: | máy tính |
|---|---|
| điện áp làm việc: | DC24V |
| Lớp bảo vệ: | IP68 |
Chuỗi ánh sáng 12MM Led Pixel Module / 8mm Staw Hat LED Ánh sáng điểm Pixel PVC + silicone
| Điện áp làm việc: | DC5V |
|---|---|
| Tỷ lệ điện: | 0.15W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |
Đèn trang trí LED đa lớp RGB 30mm Đèn trang trí IP68 cho Đường hầm, Sân khấu, Du lịch trên biển
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 100, 000chiếc mỗi tháng |
Steel Wire installation 45mm Light RGB IC SM16716 Waterproof IP67
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
Đèn dây 12mm LED Pixel Module / 8mm Staw Hat LED Pixel Light PVC + siliconeFor Outdoor LED Lighting Channel Letters
| điện áp làm việc: | DC5V |
|---|---|
| đánh giá sức mạnh: | 0,15W |
| Bảo vệ: | IP67 |
Giá cả phải chăng 12V DMX512 Trang trí tòa nhà ngoài trời bóng đèn LED màu trắng hoặc màu xám
| Ứng dụng: | vui chơi giải trí |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Đặc điểm: | Tiết kiệm năng lượng |
Màu đơn DC12V 5050 SMD Đèn Pixel LED Trang trí Cầu
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
IP67 20MM Có thể điều khiển DC5V RGB Đèn LED Pixel với UV, Chống cháy
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
Đèn LED điểm ảnh đơn 5MM sáng, đèn LED điểm sáng
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |

