Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1045 các sản phẩm.
DC5V chống nước ngoài trời 9mm Đầy đủ màu Đỏ đèn LED Pixel Đối với Bảng
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
12mm 20mm Staw Hat SMD LED Pixel Module Đối với Chiếu sáng LED Thư Channel
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Waterproof RGB LED Pixel DC 5V IC SM16716 For LED Channel Letter
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
UCS 1903 12mm 0.3W/pcs RGB LED Pixel kỹ thuật số chống nước IP67
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
UCS 1903 12mm 0.3W/pcs RGB LED Pixel Digital Waterproof IP67
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
Đèn LED Pixel 12mm Epistar 0,1 Watt xanh DC 12V
| Công suất định mức: | 0,1W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | PCB |
| Màu sắc: | màu xanh lá |
IP67 vĩnh viễn trang trí kỳ nghỉ Nhà đèn DC9V 0.5W 25mm ngoài trời chống nước đèn LED điểm RGBW
| Tên sản phẩm: | XH-H2502M9-C1a |
|---|---|
| Kích thước: | 25 * 15,05mm |
| Năng lượng đèn: | 0,5W |
Ánh sáng điểm pixel ngoài trời chống nước LED với đường kính 50mm và vật liệu thân đèn PC
| Sản phẩm Nmae: | XH-K5012P24-A1b |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC24V |
| Sức mạnh: | 3W |
Kiểm tra chống nước IP67 RGB LED Pixel Screen Mesh Media Screen Led Video Wall Để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| cao độ pixel: | P33.3 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chiếu sáng mặt tiền, trần |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
RGB LED Decorative Lights
| Delivery Time: | 5-7 WORKING DAYS |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 100,000pcs per month |

