Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
Nguồn cung cấp điện áp không đổi 30 Watt 12VDC / DC 24V cho đèn LED Pixel
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Công suất biến áp liên tục hiện tại 300W Cung cấp năng lượng cao cho đèn Led
| Màu: | Màu xám đen |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 tuổi |
| Chất liệu vỏ: | hợp kim nhôm |
Smd3535 6 Đèn LED Dot Pixel Light 50mm DC24V 2W Đủ màu Rgbw Chống nước IP67
| Loại sản phẩm: | đèn điểm |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Cri (ra>): | 85 |
Giá nhà máy 12mm RGB 24V đèn nhà thông minh hoàn hảo với dải đèn linh hoạt LED
| Waterproof: | IP20/IP65 |
|---|---|
| Length: | 1 meters |
| Voltage: | 24V |
Nguồn Cung Cấp Điện Chuyển Mạch LED 12V 24V 200W Chống Nước IP67 Vỏ Hợp Kim Nhôm
| Màu sắc: | Màu xám đen |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Vật liệu vỏ: | Hợp kim nhôm |
Màu sắc đầy đủ IP67 5050 Chống nước DC12V 20mm với đèn LED Pixel với DMX IC
| ĐÈN LED: | 5050SMD |
|---|---|
| Màu: | Màu RGB đầy đủ |
| Chip: | Epistar |
Đèn Pixel LED màu đơn 0.2W DC12V IP67 9mm ngoài trời chống nước Quảng cáo Đèn Pixel
| Tên sản phẩm: | XH-SMD09012 |
|---|---|
| Kích thước: | 9mm |
| Điện áp: | DC12V |
RGB dẫn đèn Pixel 0.3W DC5V IP67 12mm ngoài trời chống nước quảng cáo Pixel Light
| Tên sản phẩm: | XH-HD1201P05 |
|---|---|
| Kích thước: | 12mm |
| Điện áp: | DC5V |
TTL6898RGB đèn Pixel LED 0.3W DC5V 12V IP67 12mm ngoài trời chống nước quảng cáo đèn Pixel
| Tên sản phẩm: | XH-HD1201S05 |
|---|---|
| Kích thước: | 12mm |
| Điện áp: | DC5V/12V |
Thiết kế ngoài trời IP67 RGB LED Pixel 1.5W DC24V 40MM Point Pixel Light Source
| Tên sản phẩm: | H4006P24 |
|---|---|
| Kích thước: | 40 * 17,7MM |
| Năng lượng đèn: | 1,5W |

