Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
Màu đỏ ngoài trời IP67 DC5V 12MM LED Pixel Light cho các chữ cái kênh
| Công suất định mức: | 0,13W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | DC5V |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
SMD 5050 Chống thấm IP67 100mm Rgb Led Pixel Đèn Chiếu sáng ngoài trời
| tài liệu: | NHỰA PVC |
|---|---|
| Màu: | Đơn hoặc rgb |
| Sức mạnh: | 5W |
Outdoor IP67 40mm 50mm Chiếu sáng Led Point Nguồn sáng cho dự án điêu khắc
| Kích thước: | 40mm |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 347 |
| Sức mạnh: | 0.75W |
Full Color 5050 LED Pixel Light LED Globe String Lights Customize
| Item: | advertising sign letter |
|---|---|
| Size: | according to needs |
| IP RATE: | outdoor IP67 |
50mm DC24V 2W LED Pixel Light Đủ màu Rgbw Smd3535 6 đèn IP67 LED Dot có thể lập trình
| Loại sản phẩm: | đèn điểm |
|---|---|
| Điện áp đầu vào(v): | DC24V |
| Cri (ra>): | 85 |
30mm Độ sáng cao LED Pixel Light với 0.5W Power và góc chùm 160 độ cho phong cảnh ngoài trời
| Nhiệt độ màu: | 2000-6500K |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20 -60 |
| Mạng sống: | 30000h |
40W AC90 - 130V Áp suất nguồn điện áp không đổi 12V DC, Driver không thấm nước LED
| chi tiết đóng gói: | 47 * 24 * 17.7CM / 45PCS GW: 14KGS NW: 13KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
5050 RGB IP67 30mm DC12v Đèn LED Chiều sáng cho Rides giải trí
| Điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Tỷ lệ điện: | 0.75w |
| Bảo vệ lớp học: | IP67 |
DC 5V 60 W 330mA Nguồn Điện áp Nguồn LED Bảo hành 2 năm
| chi tiết đóng gói: | 38 * 29 * 15cm / 50PCS GW: 16KGS NW: 15KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Bộ điều khiển nguồn điện áp không đổi điện áp
| chi tiết đóng gói: | 47 * 24 * 17.7CM / 45PCS GW: 14KGS NW: 13KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |

